Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ Hippo Acoustic ยังรับ Set up กีตาร์อยู่ไหมครับ  (อ่าน 1561 ครั้ง)

URANGER

• member
อยากเอาไปตั้ง Action ใหม่ แต่เบอร์ที่ลงๆไว้ผมโทรไม่ติดเลยครับ

mai_911

• member
Re: ที่ Hippo Acoustic ยังรับ Set up กีตาร์อยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 01:56:08 »
โทรไม่ติดหรือโทรไม่รับครับ

ยังรับทำ set up อะไรพวกนี้อยู่ครับ
แต่ช่วงนี้ช่างมดยุ่งเตรียมงานสำคัญอยู่ครับ อาจจะยุ่งมากๆๆๆ

ถ้าประมาณสิ้นเดือนมกราไปแล้วอาจจะโอเคครับ

URANGER

• member
Re: ที่ Hippo Acoustic ยังรับ Set up กีตาร์อยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 11:49:19 »
โทรไม่ติดหรือโทรไม่รับครับ

ยังรับทำ set up อะไรพวกนี้อยู่ครับ
แต่ช่วงนี้ช่างมดยุ่งเตรียมงานสำคัญอยู่ครับ อาจจะยุ่งมากๆๆๆ

ถ้าประมาณสิ้นเดือนมกราไปแล้วอาจจะโอเคครับ

ขอบคุณครับพี่ ไม่ติดเหมือนปิดเครื่องอ่ะครับ ตอนนี้ที่ shop ใช้เบอร์ไหนบ้างครับ

URANGER

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2019, 13:40:25 »
UPDATE :
ติดแล้วครับ เมื่อสักครู่ได้คุยกับช่างมด ช่วงนี้เค้าหยุด เริ่มรับงานได้อีกทีกลางเดือน ก.พ. ครับ