Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกเล่นกีต้าร์ แล้วไปดีไอ้นี่แทนกันดีกว่าครับ All solid ทั้งแท่ง 55555  (อ่าน 3269 ครั้ง)

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ความคิดสร้างสรรค์เยี่ยมจริงๆ........

Aip studio

• member
  • ไม่เก่ง แต่ห่วย
ความคิดสร้างสรรค์เยี่ยมจริงๆ........

ความสามารถในการแกะเพลงยอดเยี่ยมจริงๆครับ 55555
ชีวตเหมือนกระดาษ............มี 2 ด้านเสมอ

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
เอามาลงให้แบบดูบนบอร์ดได้เลยครับ ชอบมาก ไอเดียสุดยอด 555

canon rock ver ฟุตเหล็ก เจ๋ง

เดี๋ยวไปเอาเลื่อยมาลองสีดูมั่งดีกว่า ออกแนวโหดนิด ๆ ฮิฮิ

Britain's Got Talent - Saw Instrument Austin **DVD Quality**

อันนี้บรรเลงกับกีตาร์ด้วย สุดยอด เพราะมากครับ ลองฟังดู ^^

Musical Saw performance by Sakita Hajime

wonderman

• member
คิดไม่ถึงจริง ๆ ว่าจะเอามาทำเป็น เครื่องดนตรี ได้ ..............(^- ^)3