Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Bohemian Rhapsody - Finger Style เยี่ยมจริงๆ  (อ่าน 926 ครั้ง)

kittythai

• member
Bohemian Rhapsody - Finger Style เยี่ยมจริงๆ
« เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 19:48:37 »
ไปพบโดยบังเอิญ  ดูและฟังแล้ว เพลินมาก มีความสุขจริงๆกับเพลงโปรดของผมในสไตล์นี้
อยากแบ่งปันความสุขให้เพื่อนๆ น้าๆ ทุกท่านครับ เสียงประสานสุดยอดจริงๆ
ขอยกนิ้วให้ท่านนี้เลย

Bohemian Rhapsody - for solo guitar

;D ;D ;D

kittythai

• member
Re: Bohemian Rhapsody - Finger Style เยี่ยมจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:08:54 »
ดูการเล่นกันใกล้ๆ สอนกันเห็นๆ ครับ

Edgar Cruz - Bohemian Rhapsody (classical guitar)

;D ;D ;D

altobIue

• member
Re: Bohemian Rhapsody - Finger Style เยี่ยมจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:30:18 »
เพลงอมตะอีกเพลง ชอบแล้วแกะมาเล่นให้ฟังเลยสิครับน้า
แต่ผมติงนิดนึงว่ามันน่าจะเป็นคลาสสิกมากกว่านะครับ

♪ uncle~

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 10:34:04 »
ชอบ บ บ บ บ บ..........ครับ  ;D
คิดถึงสมัยทำละครคณะฯ เลย ♥

♪..........จุ๊กกรู้ ๆ ๆ ..................