Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Martin OMJM กีต้าร์ในตำนาน (ขายไปแล้วครับ)  (อ่าน 2586 ครั้ง)

Airplane

• member
ขายไปแล้วนะครับ ขอบคุณ Acousticthai ครับ

Moko

• member
Re: ขาย Martin OMJM กีต้าร์ในตำนานครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 19:18:08 »
รุ่นนี้ พี่ท่านนึง เคยให้ลองเล่น สุดติ่งมากๆ ครับ
^Easy Man^

Airplane

• member
Re: ขาย Martin OMJM กีต้าร์ในตำนานครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 10:30:55 »
รุ่นนี้สุดติ่งจริงครับ ขอบคุณครับ

น้าๆ ท่านไหนอยากมีกีต้าร์น้อยๆ ตัว หรือแม้กระทั่งมีแค่ตัว 2 ตัว ถ้ามีตัวนี้อยู่ในนั้น จบเลยครับ

Airplane

• member
ลองแวะมาชมได้ครับ แต่ถ้าใจไม่แข็งไม่แนะนำให้มาครับ เดี๋ยวเสียตัง

Airplane

• member
กีตาร์ปี 2015 ครับ