Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงเพราะๆจากซี่รี่เกาหลีมาฝากครับ  (อ่าน 3248 ครั้ง)

lastwizard

• member
พอดีดูซี่รี่เกาหลีจบไปเรื่องเลยกะลังอินกับเพลงมากครับ

City Hunter OST - Love (Sarang) - Yim Jae Beum ~ Onscreen Lyrics & Translation

ใครทำเป็น finger style รบกวนแบ่งปัน Tab ให้พี่น้องท่านอื่นไปเล่นบ้างนะครับ
ปล.มันมี Instument vertion ที่ลิ้งใน Video ด้านซ้ายบนด้วยนะครับ

lastwizard

• member
Re: เอาเพลงเพราะๆจากซี่รี่เกาหลีมาฝากครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:16:28 »
อีกเพลงสำหรับเรื่อง City Hunter ครับ
So Goodbye - (SHINee) Jonghyun [ost. City Hunter Part.2]

lastwizard

• member
Re: เอาเพลงเพราะๆจากซี่รี่เกาหลีมาฝากครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:18:45 »
จัดอีกเพลงสำหรับเรื่อง HeartString ของ ยองฮวา เพลงน่ารักทีเดียว เป็นประมาณว่าฉันจะทำให้เธอรักฉันคอยดูสิ อะไรประมาณนี้ครับ
[You´ve Fallen For Me OST] Jung Yong Hwa- You´ve Fallen For Me

lastwizard

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:22:58 »
จาก City HUnter อีกเพลงครับ
[Kim Bo Kyung - City Hunter OST Part 4] Suddenly

Gunso

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:04:44 »
จัดอีกเพลงสำหรับเรื่อง HeartString ของ ยองฮวา เพลงน่ารักทีเดียว เป็นประมาณว่าฉันจะทำให้เธอรักฉันคอยดูสิ อะไรประมาณนี้ครับ
[You´ve Fallen For Me OST] Jung Yong Hwa- You´ve Fallen For Me

มีเพลงืี่พระเอกเล่นกับพ่อในโรงพยาบาลใหมครับ ผมชอบมาก

lastwizard

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:21:27 »

Gunso

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 15:38:21 »
เพลงนี้รึเปล่าครับ
[Heartstrings OST- Full Version] Because I Miss You (그리워서) + Mp3 Download and Lyrics

ช่ายครับ แต่เล่นกีต้าร์อย่างเดียวเพราะมาก

ป.ล. ชินวู ใช้กีต้าร์อะไรครับ

PASTRY

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 17:23:15 »
Heartstrings MV | Because I Miss You Guitar

อันนี้ใช่ป่าวคะ  ;D 
แบ่งเวลาให้ได้ บังคับตัวเองให้ได้ แล้วจะสำเร็จ

Misery

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 06:37:38 »
Because I Miss You Guitar โดนมากเลยครับ
" พอเป็นก็เย็นใจ "

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 07:35:08 »
ไม่ทราบว่า ดูผ่าน net หรือว่า มีแผ่นแล้วครับ... อยากรู้คับ อยากดูด้วย น่าติดตามมาก ๆ ๆ
บอกหน่อยนะครับ ^^

nhoy

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 13:48:37 »
ขอบคุณที่นำมาให้ชมกันครับ

lastwizard

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 18:38:57 »
ผมโหลดผ่านเว็บ BT ทั่วไปหรือไม่ก็ ตามเว็บซัพเกาหลี
เอามาฝากสักเว็บนึงแล้วกันครับ
http://www.tamfeels.com/

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2011, 23:51:40 »
ผมโหลดผ่านเว็บ BT ทั่วไปหรือไม่ก็ ตามเว็บซัพเกาหลี
เอามาฝากสักเว็บนึงแล้วกันครับ
http://www.tamfeels.com/
ขอบคุณครับผม :D

lastwizard

• member
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2011, 08:30:46 »
นอกเรื่องนิดนึงนะครับในเว็บที่ให้ไปจะมีรายการวาไรตี้ของเกาหลีชื่อ Runningman อยากให้โหลดไปรับชมกันเป็นรายการที่สนุกมากตลกมาก แนะนำเลยครับ