Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เห็น Little Martin คิดถึง Ed Sheeran แล้ว GS mini คิดถึงใครครับ  (อ่าน 1062 ครั้ง)

BBadtz

• member
Little Martin มี Ed Sheeran signature
แต่ GS mini ไม่มี เพื่อนๆคิดถึงศิลปินคนไหนครับ
ที่พอจะเป็นตัวแทนของ GS mini ได้บ้าง

MUI

• member
Re: เห็น Little Martin คิดถึง Ed Sheeran แล้ว GS mini คิดถึงใครครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2018, 09:05:55 »
คิดถึงเด็กนักเรียนผู้หญิง ครับ

ตอนออกใหม่ ๆ เห็นเด็กนักเรียนหญิงแบก(แบบเป้) เกลื่อนพาราก้อนเลยครับ