Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: SOLD TAYLOR 214 เหลือแค่ 22,000 บาท สภาพดีมากๆไร้ริ้วรอย เก็บอย่างเดียว  (อ่าน 2316 ครั้ง)

dsit44

• member
มีน้องรับไปดูแลแล้ว ขอบคุณ acousticthai.net ครับ
[/s]จาก 24,000 เหลือเแค่ 22,000 เล่นน้อยมากๆเก็บอย่างเดียว พร้อม Cer / Fishman Humbucking / Soft Case / สายสะพาย / สายกีต้าร์ Elixer Nanoweb #12 (ขายเพราะหมดไฟเล่นแล้วครับ มีิีอีกหลายตัวจะทยอยลงปล่อยออก)

ติดต่อ K.สิต 0979925954    Line: dist44

img hosting

A2Z

• member
ซื้อปีไหนคะ es1 หรือ es2

OldiesHunter

• member
ซื้อปีไหนคะ es1 หรือ es2
ตัวนี้เป็น214เฉยๆไม่ใช่ 214E   คงไม่มีทั้ง es1 และ  es2 กระมังครับท่าน ที่แถมมาเป็น Fishman Humbucking ซึ่งคงเป็น Passive น่ะครับ  แต่ราคานี้ส่วนตัวผมว่าคุ้มนะครับ

CABUKI

• member
  • AE MC
สวยคับมาช้าไปนิด ดันๆ

dsit44

• member
ปี 2012 ครับ ส่วน Fishman Humbucking D02 เป็น Passive ครับ (ไม่ค่อยไม่หยิบมาเล่น สภาพจึงใหม่มากครับ)

dsit44

• member
ต้องขอขอบคุณที่หลายๆท่านให้ความสนใจโทรติดต่อมาครับ ผมขอแจ้งเพิ่มเติม 2 ข้อดังนี้
1.Taylor 214 เป็นภาคอะคูสติกจากโรงงานไม่มี Pickup ในตัวครับ จึงแถม Pickup Humbucking Fishman ให้ไปฟรี
2.ผมอยู่สระบุรีครับ ใน กทม หรือใกล้เคียง สะดวกนัดพบได้แถวพญาไท(รถไฟฟ้าสถานีพญาไท) หรือแถวฟิวเจอร์พาร์ครังสิต ได้ครับ
ขอบคุณครับ  :)