Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แก๊งตัวเล็ก ปิดการขายครับ  (อ่าน 1825 ครั้ง)

PichPo

• member
แก๊งตัวเล็ก ปิดการขายครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2018, 11:03:08 »
รักพี่เสียดายน้อง ประกาศขาย 3 ตัวเลยละกันครับ  :'(

Alvarez AP70E
ทรง Parlor สภาพสวย ลายไม้เทพ
Top solid Sitka Spruce, Back Sides Laminated Rosewood, made in China
มีภาคไฟฟ้า LR Baggs Stagepro-Element
พร้อมกระเป๋า Alvarez ขนาดกีต้าร์คลาสสิค

**หมายเหตุ : กรุณานัดเข้ามาทดลองและดูสภาพตัวจริงก่อนซื้อ**

สถานที่นัดได้ล่วงหน้าตามสะดวกผู้ซื้อผู้ขายครับ
เสาร์อาทิตย์ : ถ.สุรศักดิ์ / ถ.จอมทอง / ซ.เจริญกรุง93
วันธรรมดา : ถ.สุรศักดิ์ / รพ.วิภาวดี / เมเจอร์รัชโยธิน / เซ็นทรัลลาดพร้าว

ติดต่อ Pich
Line ID : 246030

ขอบคุณพื้นที่ acousticthai.net ครับ

PichPo

• member
Re: แก๊งตัวเล็ก Martin D Jr, Taylor GS Mini-e KOA (ขายแล้ว), Alvarez AP70E
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018, 14:58:13 »
อัพเดท
Taylor GSmini all KOA ขายแล้วนะครับ

Alvarez AP70E คิวแรกขอผ่าน ** กลับมาขายต่อครับ **
Alvarez ขอเพิ่มกระเป๋า Alvarez หนานุ่ม (ขนาดกีต้าร์คลาสสิค)
ตัวนี้เป็นทรง Parlor, Slotted Head หาไม่ได้ง่ายๆครับ มาพร้อม LR Baggs Stagepro Element

PichPo

• member
Re: แก๊งตัวเล็ก Martin D Jr, Taylor GS Mini-e KOA (ขายแล้ว), Alvarez AP70E Parlor
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2018, 10:02:27 »
ปรับราคาเอาใจติ่งตัวเล็กครับ :D
ราคานี้ไม่ต่อรองแล้วนะครับ

PichPo

• member
Re: แก๊งตัวเล็ก Martin D Jr (sold), Taylor GS Mini-e KOA (sold), Alvarez AP70E Parlor
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2018, 08:39:30 »
ขอบคุณพี่ปิ้ก มารับ Martin D Jr ไปดูแลแล้วครับ

เหลือแต่ Alvarez AP70E
ทรง parlor, slotted head, LR Baggs Stagepro-Element
13,000 บาทพร้อมถุง Alvarez

kim_folk

• member
Re: แก๊งตัวเล็ก Martin D Jr (sold), Taylor GS Mini-e KOA (sold), Alvarez AP70E Parlor
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 06:48:30 »
ผมว่าเลิกระบบคิวเถอะครับ มันเสียโอกาสใครเงินพร้อมนัดก่อนไม่ดีกว่าหรอครับ เกิดจองแล้วไม่เอา

PichPo

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2018, 08:21:04 »
ผมว่าเลิกระบบคิวเถอะครับ มันเสียโอกาสใครเงินพร้อมนัดก่อนไม่ดีกว่าหรอครับ เกิดจองแล้วไม่เอา

ขอบคุณที่เสนอแนะครับ
หลักของผมคืออยากให้ดูของจริงก่อน ดูสภาพ พอใจ แล้วค่อยซื้อครับ เพื่อจะได้ไม่ต้องมาผิดใจกันทีหลัง
แต่เพื่อไม่ให้คิวต่อยาวเกินไปซึ่งจะทำให้ท่านที่อยากได้จริงๆเสียโอกาส การนัดไม่ควรนัดล่วงหน้านานเกินไป ซัก 2วันกำลังดีครับ และผมจะพิจารณาก่อนว่าคนที่นัดมาแค่อยากจะมาลองหรือต้องการกีต้าร์จริงๆ  ในกรณีที่อยากมาลองเฉยๆผมยินดีให้นัดมาลองแต่จะไม่รวมอยู่ในคิวครับ