Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความเห็น Nashville  (อ่าน 1099 ครั้ง)

52XMAX

• member
สอบถามความเห็น Nashville
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2018, 09:42:38 »
เห็นว่าเป็นสั่งทำเองของเจ้าใหญ่ในบ้านเรา น้าๆได้ลองกันรึยังครับ เป็นยังไงกันบ้าง ทั้งเสียงเปล่าและภาคไฟฟ้า ภายนอกดูแพงพอควรเลย แต่ไม่รู้เสียงเป็นยังไง ราคาก็เบามาก แล้วถ้าเทียบกันกับยี่ห้อเกาหลีล็อตจีนที่เจ้าเดียวกันเป็นตัวแทนจำหน่าย ราคาไล่ๆกัน น้าว่าเป็นยังไง ขอบคุณครับ