Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งรับ LR.Bagg Element VTC หรือ M1a หรือ M80 ครับ มีท่านไหนจะปล่อยไหมครับ  (อ่าน 1107 ครั้ง)

SantaCruzs

• member
ตั้งรับ LR.Bagg Element VTC หรือ M1a หรือ M80 ครับ มีท่านไหนจะปล่อยไหมครับ  ขอสภาพดีๆหน่อยครับ Line gypsykay

tao

• member
มี lr baggs anthenm sl  สนใจสอบถามได้ line: tao3006

กฤษณ์

• member
ผมมี LR Baggs Element ของใหม่ยังไม่ใด้แกะ seal ที่ซื้อมาจากอเมริกา ขายขาดทุน รุ่น Element VC =3,900 บาท Element VTC =4,400 บาทครับ

กฤษณ์ Line:krispood

AU-888

• member
ผมมี LR Baggs Element ของใหม่ยังไม่ใด้แกะ seal ที่ซื้อมาจากอเมริกา ขายขาดทุน รุ่น Element VC =3,900 บาท Element VTC =4,400 บาทครับ

กฤษณ์ Line:krispood
ยังอยู่ป่าวพี่