Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่นกีตาร์ทุกวันทุกเวลาที่ว่าง..ดีหรือบ้า..มีเหตุผลให้มั้ย..  (อ่าน 2316 ครั้ง)

dho

• member
คนดีหรือคนบ้ากีตาร์.

panupong

• member

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: เล่นกีตาร์ทุกวันทุกเวลาที่ว่าง..ดีหรื$
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2011, 18:44:39 »
เป็นคนดีๆ ที่บ้ากีตาร์ ครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

guitar_skl

• บุคคลทั่วไป
ดีใจด้วยครับ ที่มีเวลาว่างสำหรับเล่นกีตาร์.....ผมคนนึงที่มีเวลาเล่นได้น้อยมากๆๆ ไม่ใช่ไม่มีเวลาขนาดนั้นนะ.. ;D ไม่รู้เป็นไรจับกีตาร์เวลาใจไม่นิ่ง เล่นไม่รู้เรื่องเลย
ต้องหาเวลาที่ใจนิ่งๆๆ หรือเพราะงานอยู่ในหัวมากเกินไป

AGP8x

• member
  • Beginner '
เป็นคนดีๆ ที่บ้าดีตาร์ ครับ

เหมือนกันครับ

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
เป็นคนดีๆ ที่บ้ากีตาร์ ครับ
เอาไป 10 Like+ เลยคับน้าโก้

dho

• member
จริงเหรอ..

nhoy

• member
ผมว่าดีนะครับ  การเล่นกีต้าร์ยังช่วยในเรื่องเกี่ยวกับความจำของผู้ที่อายุมากได้ในอีกส่วนหนึ่งด้วยครับ

WiiTHWiiN

• member
  • All Laminate
บ้าสิครับดี

dho

• member
ผมบ้าอยู่แล้ว.บ้ามากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกอ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
คนบ้า(กีต้าร์)ในนี้เยอะครับ .... 555 ผมด้วยอีกคน อิอิ ^^
MUGEN_guitar_SHOP

dho

• member
ว๊ะ...คนบ้าต้า.ขอหน่อยครับ...อย่าคิดว่าเป็นคำถามติงต๊อง..อยากรู้จริง.มีเยอะมั้ย.

Ikkyu

• member
  • จงเดินบนเส้นทางที่เราเลือก แม้ว่ามันจะเป็นเช่นใด
ติดยิ่งกว่าสาวอะครับตอนนี้- -*
ขนาดอัจฉริยะยังต้องเรียนรู้ แล้วเราทำไมถึงบอกว่าเราเป็นคนธรรมดาสู้เขาไม่ได้หรอก ไม่ลองก็ไม่รู้*0*

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
   ตอนนี้ติดมากครับ เล่นทุกที่ที่มีเวลา  ;D ;D ;D
noomxman

wichian

• member
ผมว่าบ้านะ ผมก็บ้าเช่นกันครับ อิอิ
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

MUI

• member
บ้า คาราบาว BY Pailin
http://

dho

• member