Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เชื่อมั้ยครับว่ามันคือ... กระดาษ!  (อ่าน 11887 ครั้ง)

ColdFire

• member
  • "ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน"
Re: เชื่อมั้ยครับว่ามันคือ... กระดาษ!
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 06:50:10 »
ปริ๊นแล้วทำแล้ว ไม่เนียนเล้ยย อิอิ
ตัวขวาตัวแรก จะเห็นกระดาษปริๆเยอะหน่อย นั่งงงอยู่ตั้งนาน ก่อนหน้านี้ทำ Martin สุดสวย พังไปอันนึงเสียด๊ายเสียดาย  ;D ;D

ก็สวยดีนะครับผมว่า (ถ้าผมลงมือทำเองคงแย่กว่านี้เยอะ 555+  ;D)

RaTtaWitZ

• member
Re: เชื่อมั้ยครับว่ามันคือ... กระดาษ!
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 07:18:38 »
อยากลองทำไปขายที่ถนนคนเดินดูมั่งจัง

ปล.แล้วในรูปนี่ ยี่ห้อไรรุ่นไรคะ

เอ่อ.. เข้าใจว่าคนออกแบบเขาติ๊งต่างมันขึ้นมาเองอะครับ
จากลิงค์ที่ให้ไปก็ไม่ได้ให้รายละเอียดอะไรนอกจาก มันเป็นโมเดลกระดาษกีตาร์ไฟฟ้า

สรุปว่า No ยี่ห้อ No รุ่น ครับ -*-

เห็นมันคล้ายๆ กิ๊บสัน(มั้ง) เผื่อลอกแบบมา

เห็นด้วยครับ