Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หานักร้องหญิง กำลังตั้งวงไปเล่นร้านอาหารหรือบาร์นั่งชิล  (อ่าน 1244 ครั้ง)

ถั่วเหลือง

• member
เล่นเพลงแนวเก่าๆพวกยุค 80-90 หรือ 2000 เช่น ดาแอนโดฟิน พั้นช์ หรือยุคใหม่ได้หมดแต่ไม่เน้นเพลงตลาด พอดีนักดนตรีวงนี้อินดี้นิดหน่อยคับ สนใจ แอดไลน์ id:kawmc123 ลองทักมาคุยกันก่อนได้ครับ ว่าชอบร้องเพลงแนวไหน เพราะตอนนี้วงขาดแค่นักร้องหญิง นักร้องชายมีแล้ว นักดนตรีครบแล้ว ถ้าเล่นกีต้ากับคาฮองได้ยิ่งดีครับ ช่วยๆกัน

ถั่วเหลือง

• member
เพิ่มเติมครับ เพลงไทยสากลเล่นได้หมดครับ แต่ลูกทุ่งอาจจะไม่

ถั่วเหลือง

• member
ได้คนแล้วคับ