Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ที่รู้จักฝากขายต่อ K.Yairi 2013 YFA-65CW VS (ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ)  (อ่าน 2120 ครั้ง)

Artragorn

• member
พี่ที่รู้จักฝากขาย เนื่องจากพี่เค้าไม่ถนัดอัฟรูปครับ
K.Yairi 2013 YFA-65CW VS Special Order

ตัวนี้เป็นกีตาร์สั่งพิเศษจากโรงงานให้ติดตั้งระบบไฟฟ้า LR Baggs Stage Pro Element ไม้หน้าเป็น full gloss finish และไม่ติดตั้ง pickguard แต่มี  pickguard แท้แยกมาให้ ฮาร์ดเคสแท้ตรงรุ่นเอกสารอุปกรณ์ครบ หน้าตาจะคล้ายกับรุ่น WY-1 สภาพใหม่ สวยมาก เสียงดีมาก
ขาย 30,000 บาท ติดต่อเจ้าของโดยตรงได้ที่
พี่ดล TEL 0819185505 เบอร์กับไลน์อันเดียวกัน คนขายใจดี จริงใจ คุยง่ายครับ

SPEC
TOP: Solid Spruce...
BACK/SIDE: Mahogany Laminate.
NECK: Mahogany.
FINGER BOARD: Rosewood.
BRIDGE: Rosewood.
ภาคไฟฟ้า LR Baggs Stage Pro Element

เสียงจริงตัวจริงในคลิปเลยครับ น้า ANT เล่นเอาไว้
https://youtu.be/iKuXovUKW8A

เบบี้

• member
สวยจังครับ

CABUKI

• member
  • AE MC
ทรงสวย

Moko

• member
ใช่เลย โดนใจผมเลย...
^Easy Man^

noppadol

• member
กีต้าร์ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ เพียงแต่ว่าผมเล่นแล้วไม่ถนัดเลย หรือใครมีรุ่นอื่นสนใจแลก ลองเสนอมานะครับแต่ขอเป็นทรงอื่น ขอบคุณเจ้าของเก่าและacousticthaiด้วยครับ

noppadol

• member
นิดนึง

noppadol

• member
ราคาต่อรองได้นะครับ