Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับแต่งเพลงครับ พร้อมข้อเสนอสุดพิเศษ  (อ่าน 1664 ครั้ง)

Rockplayboy

• member
  • สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน
รับแต่งเพลงครับ

ไม่คิดเงินแต่มีข้อแลกเปลี่ยนคือ คนที่สนใจต้องเป็นคนที่ทำดนตรีเป็นครับ (ค่อนข้างจะเป็นมืออาชีพ หรือพูดง่ายๆคือเก่งนะครับ)

ถ้าผมแต่งเพลงให้1เพลง น้าถูกใจแล้ว

ผมก็จะมีเพลงที่ผมอยากใส่ดนตรีให้น้าทำดนตรีให้ น้าก็ทำดนตรี แล้วอาจจะคุมอัดให้ผมหน่อยเนอะ

แฟร์ดีนะครับ ไม่ต้องมีเงินเป็นข้อแลกเปลี่ยน   เพลงที่ผมจะแต่งให้น้าก็บอกเนื้อหามา รายละเอียด ผมก็จะแต่ง แล้วอัดไปให้ ถูกใจเมื่อไหร่ ก็เป็นทีผมมั่ง ผมจะส่งเพลงที่อยากให้ทำดนตรีให้

น้าก็ทำให้ผมมั่ง โอเคนะครับ

การันตี รางวัลชนะเลิศการแต่งเพลงจาก   กรมทรัพย์สินทางปัญญา, การท่องเที่ยวแห่งประเทศไทย, เพลงเพื่อประชาธิปไตยของสถาบันพระปกเกล้า

เคยทำงานแต่งเพลงเป็นฟรีแลนท์ที่ค่าย เฮียฮ้อ อากู๋ พี่โป่ง ฯลฯ ตามแต่ที่ตัวเองจะพอใจและฟ้าจะบันดาล

สนใจก็ติดต่อได้ที่ 0890444728 นะครับน้าๆ   และนี่ก็ผลงานตัวอย่างเล็กๆน้อยๆนะครับ http://www.myspace.com/loverxsiam

หรือไม่ก็หาใน google คำว่า จิรวิชญ์ รณรื่น ก็ได้ครับ

ขอบคุณครับ
สิ่งที่แน่นอนที่สุดในชีวิต คือความไม่แน่นอน