Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: - ขายแล้ว - Microphone Shure beta57A -  (อ่าน 534 ครั้ง)

MarbleGuitar

• member
  • Easy Listening
- ขายแล้ว - Microphone Shure beta57A -
« เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 19:16:11 »
Dynamic ไมค์ตัวนี้ซื้อจากมหาจักรนะครับ เป็นไมค์ที่ใช้กับการออกแอมป์สำหรับเครื่องดนตรีทุกชนิด แต่ผมซื้อมาใช้กับเสียงร้องครับให้เสียงสูง-กลาง-ต่ำได้ดีมาก รายละเอียดเสียงอาจเป็นรองไมค์ Condenser แต่ข้อดีคือช่วยตัดเสียงรกๆ และ Feedback ต่างๆออกไปได้ดีมากครับ สภาพใหม่มาก ใช้งานเฉพาะในห้องนอนและวางอยู่บนขาวางไมค์เท่านั้น  รายละเอียดตามนี้ครับ

Cartridge Type : Dynamic moving coil
Frequency       : 50-16,000 Hz
Polar Pattern   : Supercardioid
Output imp     : 150 Ohm
Sensitivity       : -51 dBV/Pa (2.8mV) 1 Pa =94 dB SPL
Weight            : 0.275 Kg
Connector       : 3 Pin XLR (Male)

กล่อง คู่มือ และอุปกรณ์ ครบทุกชิ้นตาม Original ที่ซื้อมาตามภาพเลยครับ

ขอบคุณบ้านไม้มากครับ

MarbleGuitar

• member
  • Easy Listening
Re: - ขาย Microphone Shure beta57A -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 16, 2018, 12:26:52 »
ขอบคุณพี่จากวงศ์สว่าง ที่มารับไมค์ และขอขอบคุณบ้านไม้ที่เอื้อเฝ้าสถานที่ครับผม  :)