Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย กีต้าร์คลาสสิค Cuenca made in spain ราคาถูก  (อ่าน 2267 ครั้ง)

Mister B

• member
ขาย กีต้าร์คลาสสิค Cuenca made in spain ราคาถูก
« เมื่อ: กันยายน 05, 2018, 13:44:24 »
ขออนุญาตขาย กีต้าร์classic cuenca made in spain
รุ่น schubert45
หลัง คอ :mahogany
Fingerboard: Indian Rosewood
สภาพ99% ซื้อมา นอนกล่องอย่างเดียวครับ
ราคาเต็ม 17,500 บาท(มีสเปคกับราคาอยู่ในรูปนะครับ)

ขายเพราะไม่ได้เล่นเลยครับ สภาพเรียกว่าของใหม่เลยดีกว่า ถ้าใครหากีต้าร์คลาสสิคดีๆของสเปนไว้เล่น แนะนำตัวนี้เลยครับ มาลองได้แถวจตุจักร หรือบีทีเอส จตุจักรครับ

ขายเพียง 9,500 ครับ ประหยัดไป8,000บาทเลยครับ

ติอต่อ แบ็ค 095 641 9269 หรือ lind Id : bacbacbac

ขอบคุณพื้นที่เว็ปครับ

pic upload

post images

free screenshot software

windows screen capture

how to upload photos in internet

screenshot app

*****ขาย 9,500 บาท ครับ *****

Mister B

• member
Re: ขาย กีต้าร์คลาสสิค Cuenca made in spain ราคาถูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2018, 11:13:21 »
***********ขายแล้วครับ*****************