Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำช่างเซตอัพกีต้าร์หน่อยครับ เดือดร้อนมาก  (อ่าน 1553 ครั้ง)

ณรงค์ศักดิ์

• member
สวัสดีครับผมอยู่กาญจนบุรี ช่วยแนะนำช่างเซตอัพกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าให้หน่อยครับ จังหวัดใกล้เคียงก็ได้ครับ(เดือดร้อนมาก)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Re: แนะนำช่างเซตอัพกีต้าร์หน่อยครับ เดือดร้อนมาก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 13:16:48 »
สวัสดีครับผมอยู่กาญจนบุรี ช่วยแนะนำช่างเซตอัพกีต้าร์โปร่งไฟฟ้าให้หน่อยครับ จังหวัดใกล้เคียงก็ได้ครับ(เดือดร้อนมาก)

แนะนำ .... ช่างอั๋น  ภืรมย์  สาคร

601/281 หมู่บ้านพฤกษา60/1  ซ.วัดบางพูน รังสิตปทุม43  หมู่.4

ต.บางพูน  อ.เมือง   กรุงเทพมหานคร   12000

Mobile :  080 457 2504

*** ส่วนตัว เคยเจอช่างฯ ( 2 คน )ที่ ดองงาน เบี้ยวงาน ไม่รับผิดชอบในงาน และไม่ตรงต่อเวลา 

และที่หนักที่สุด คือ หนึ่งในนั้น นอกจากไม่มีฝีมือ ยังเชิดเงินมัดจำ ไม่ส่งมอบงาน หน้าตาเฉย

(ปัจจุบัน จะเปลี่ยนเป็นช่างฯ ที่ดี มีคุณธรรม หรือยัง ... ไม่รู้ ? แต่ส่วนตัว  เลิกใช้บริการ ทุกด้าน )

คงต้อง หาข้อมูลใหม่ ให้ดี ๆ หาช่างที่มีฝีมือ ที่คนในวงการฯ เชื่อถือ และไว้ใจ ในความซื่อสัตย์ ได้

เพราะเห็นเป็นคนต่างจังหวัด เหมือนกัน  การที่จะเข้ามาติดตามงานที่ส่งซ่อม

มันคือ ค่าใช้จ่าย และเวลา ที่เสียไป เปล่าประโยชน์

Finger Picking Style

Ods16339

• member
Re: แนะนำช่างเซตอัพกีต้าร์หน่อยครับ เดือดร้อนมาก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 13:44:56 »
ช่างต้าร์. ถนนจันทน์ ซอย37
Line :guitaristoครับ

win2518

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2018, 22:36:48 »
Mugen guitar shop

Setup ราคาเบาๆ 150.- แต่งานดีมากครับ

http://m.me/MugenGuitarShop