Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย TAYLOR GS MINI MAHOGANY พร้อมกระเป๋า สภาพเหมือนใหม่  (อ่าน 2428 ครั้ง)

offpiero

• member
---- ขายแล้วครับ -​---  ขาย TAYLOR GS MINI MAHOGANY พร้อมกระเป๋าครับ สภาพเหมือนใหม่ มีฝุ่นนิดๆ ตัวนี้ไม่มีภาคไฟฟ้านะครับ ส่วนมากเก็บในกระเป๋า เล่นบ้างเป็นครั้งคราว ขายเพราะไม่ค่อยมีเวลาเล่น

Kai-Bangrak

• member
Re: ขาย TAYLOR GS MINI MAHOGANY พร้อมกระเป๋า สภาพเหมือนใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2018, 18:17:41 »
สวยมากครับ

offpiero

• member
Re: ขาย TAYLOR GS MINI MAHOGANY พร้อมกระเป๋า สภาพเหมือนใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 02:28:08 »
สวยมากครับ

ขอบคุณครับ  :)

offpiero

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2018, 11:56:44 »
ยังอยู่นะครับ สนใจติดต่อมาได้ครับ  :)

piyapong19

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2018, 09:34:41 »
ขอโทษนะครับ ขายไปราคาเท่าไหร่ครับ ^^