Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: *แจ้งปิดการขายแล้วค่ะ**ขออนุญาตลงขายกีต้าร์โปร่ง Veelah Minicamper M หน่อยนะคะ ^^  (อ่าน 686 ครั้ง)

SurangkanaMs26

• member

* วัสดุชั้นดีเกรดพรีเมี่ยม ไม้หน้าเป็นไม้แท้ Top solid Spruce ไม้ข้างและหลังเป็นไม้ Mahogany ยิ่งเล่นจะยิ่งมีการพัฒนาของเสียงขึ้นเรื่อยๆยิ่งเล่นยิ่งดี
* ดีไซน์แนว Taylor Gs Mini ตัวเล็ก 36 นิ้ว พกพาสะดวก
* มาพร้อมสาย D’Addario’s coated EXP16 สายเคลือบสารกันสนิมอย่างดี
* ภาคไฟฟ้า fishman แบบคาด ระบบ passive ไม่ต้องใส่ถ่าน
* เสียงพุ่งเบสค่อนข้างต่ำ โดยรวมบาลานซ์โอเคเลยค่ะ

**ซื้อจากร้านมาได้ 3 เดือนพอดีค่ะ ตั้งใจจะเอามาหัดเล่นกีตาร์ แต่ไม่นานต้องไปเรียนต่อต่างประเทศแล้ว ยังไงถ้าสนใจขอดูสินค้าจริงก่อนได้นะคะ สภาพยังใหม่อยู่เลยค่ะ ขอขายให้คนที่สนใจ 3999฿ ราคาต่อรองได้ค่ะแถม! กระเป๋าบุฟองน้ำหนาๆ Gig Bag อย่างดีให้ด้วยค่ะ**

ID Line: linemynameiskkhwan
Bel. 096-741-6643

• member
Re: ขออนุญาตลงขายกีต้าร์โปร่ง Veelah Minicamper M หน่อยนะคะ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 09:15:08 »
ถ้าแอดไลน์เเรกไม่ได้ รบกวนแอดมาทางไอดีนี้ได้เหมือนกันค่ะ

linetanyapamason

nolbasicza12

• บุคคลทั่วไป
Re: ขออนุญาตลงขายกีต้าร์โปร่ง Veelah Minicamper M หน่อยนะคะ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 09:35:22 »
สนใจคับแอดไลน์nolfkst มาหน่อย

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2018, 09:40:05 »
สนใจคับแอดไลน์nolfkst มาหน่อย
แอดไปเรียบร้อยแล้วนะคะ :)