Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Taylor 114e TopSolid สภาพนอนในกล่อง พลาสติกปิ๊กการ์ดยังอยู่ (Sold!!)  (อ่าน 2918 ครั้ง)

FollowDynamic

• member
- - = = < < < * * * ปิดการขาย * * * > > > = = - -

ขอบคุณพื้นที่ acousticthai และคุณพี่ใจถึง@กทม. ด้วยนะครับ

- - = = < < < * * * ปิดการขาย * * * > > > = = - -

********************************************************************************************
ขออนุญาตขายกีตาร์ Taylor 114e ES2 Top Solid

ภาคไฟฟ้าใช้งานได้ปรกติ ทัชชิ่ง Setup มาจากร้าน
คาแรกเตอร์เสียง ใสกังวาลตามแบบฉบับ Taylor เล่นได้ทั้งออฟไลน์และเสียบตู้แอมป์ขึ้นเวที

สาเหตุที่ขาย:
ส่วนใหญ่ใช้เล่นก่อนนอนคลายเครียดวันละเพลงสองเพลง เคยเสียบไฟเล่นกับเพื่อนวันปีใหม่ครั้งเดียว
พักหลังไม่ค่อยได้เล่น นอนในกล่องมานาน เลยขอขายให้คนอื่นไปใช้ประโยชน์ดีกว่าครับ

ซื้อมาเมื่อ: 27/01/2561 ที่ Guitar room@Central world.
ราคาซื้อทั้งหมดรวม Hard case, สายกีตาร์, กีตาร์  = 31,100 บาท
ขอขายราคา xx,xxx บาท 

ของแถม:
1. สายกีตาร์อีลิคเซอร์ เบอร์ 12  1 ชุด (6 เส้น) ในรูป
2. เอกสารต่าง ๆ ที่มาพร้อมกับกีตาร์
3. ใบเสร็จรับเงิน ที่มาพร้อมกับกีตาร์
4. Hard case Gator และ กระเป๋า Gig bag Original Taylor
5. Pick 2 อัน

**ส่วนลด
ลด 1,000 บาท กรณีมารับเอง + ฟรีหมูกระทะ 1 มื้อ  (ผมอยู่ จ.สกลฯ ท่านไหนอยู่ใกล้ อยากจะลองจับลองเล่นดูก่อนเชิญได้ครับ)
ลด 1,500 บาท กรณีไม่เอา Hard case

*ร่องรอยการใช้งาน
1. มีรอยเล็ก ๆ บริเวณฟิงเกอร์บอร์ดเฟรตแรก (ในรูป) มีมาตั้งแต่ตอนซื้อ ไม่สังเกตจะไม่เห็น ไม่มีผลกับเรื่องเสียง
2. มีขึ้นเงาบริเวณที่แขนพาด + จุดวางข้อมือเวลาดีด บริเวณใกล้ Hole ด้านบนตามภาพ  (กีตาร์รุ่นนี้เคลือบแลคเกอร์แบบซาติน)

*การจัดส่ง
จัดส่งให้ทางเครื่องบิน (ผมไปส่งด้วยตัวเอง) สามารถไปส่งได้ที่ กทม. และ เชียงใหม่ นัดเจอที่สนามบิน
ขอรับมัดจำ 1,000 บาท ล่วงหน้า เป็นค่าเดินทาง ซึ่งจะหักจากยอดรวมของราคาสินค้า หลังจากชำระเงินส่วนที่เหลือ (สงวนสิทธิ์ไม่คืนเงินมัดจำกรณีเปลี่ยนใจไม่รับสินค้า)

โทร: 081 205 2191 (Egg)  เบอร์นี้สามารถแอดไลน์ทักมาคุยได้ครับสำหรับรูปหรือรายละเอียดเพิ่มเติม
ขอบคุณครับที่แวะชม

host picture

SiamSr

• member
กีต้าร์สภาพสวยดี ราคานี้คุ้มค่ามากครับ
 :D

• member
แวะเข้ามาสอบกันก่อนได้นะครับ สำหรับข้อมูลหรือรูปเพิ่มเติม

• member
กีต้าร์สภาพสวยดี ราคานี้คุ้มค่ามากครับ
 :D
  ขอบคุณมากครับ

s.lucky

• member
กีต้าร์สวย.รายละเอียด เเละตำหนิชัดเจน... ขายได้ไวๆครับ...
Acoustic Only...!

• member
กีต้าร์สวย.รายละเอียด เเละตำหนิชัดเจน... ขายได้ไวๆครับ...
ขอบคุณครับผม

• member
แวะมาทักมาคุยกันก่อนได้นะครับ ไม่ซื้อไม่เป็นไร  ;D
ปล. ผมทำงานดึก (ตื่นสายมาก) อาจจะตอบช้าสักหน่อยนะครับ ถ้ามีคำถามหรือสงสัยอะไรเพิ่มเติมก็ทิ้งข้อความไว้ในไลน์ได้เลยครับ จะรีบกลับมาตอบให้เร็วที่สุด

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ