Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยเปรียบเทียบ takamine d-36s กับ almamsa 402 ให้หน่อยครับ  (อ่าน 906 ครั้ง)

daeng

• member
ผมกำลังจะไปซื้อกีตาร์ให้ลุกสาว รบกวนท่านกูรู ทั้งช่วยเปรียบเทียบระหว่าง takamine d-36s กับ almamsa 402 ให้หน่อยครับ
ว่ามีข้อดีข้อเสียอย่างไร คิดว่าคงให้ลูกซ้อมยาวๆ คงไม่คิดจะขายต่อ ::)
และหากจะซื้อในสองรุ่นนี้  :o   หาซื้อได้ที่ไหนครับ.......(ขอบคุณล่วงหน้าครับ...)