Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมโหวต!!! บ้านใหม่ของเราเป็นยังไง? (จากสวนหย่อมโพลล์)  (อ่าน 13815 ครั้ง)

sssuss

• member
 ???แรกๆ ก็งงๆ นิดนึง แบบว่าต้องสมัครสมาชิกใหม่เลย แต่ก้อใช้ได้ปกติแล้วล่ะค่ะ ก้อแปลกตาดีค่ะ ดีขึ้นๆ ว่าแต่ว่า ขอเล่นเวปใหม่ก่อนเด้อ
:):):):):)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
???แรกๆ ก็งงๆ นิดนึง แบบว่าต้องสมัครสมาชิกใหม่เลย แต่ก้อใช้ได้ปกติแล้วล่ะค่ะ ก้อแปลกตาดีค่ะ ดีขึ้นๆ ว่าแต่ว่า ขอเล่นเวปใหม่ก่อนเด้อ

อ้าว.....ป้าสุมาแว้ววววว.......อิอิ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ต้องลองเล่นไปซักพักก่อน  ;D ;D ;D

อ้าว น้า เอกก็มาแล้วเหมือนกัน.....อิอิ  วุ้นนนนนนนนนนนนน

npas

• member
ว่าแต่ โหมด "ค้นหา" ใช้ยังไง ครับ

old_guitar

• member
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=1000009295
ดีมากครับสบายใจมีที่คลายเหงา
ยินดีต้อนรับเม้าท์กันได้ที่
http://www.facebook.com/profile.php?id=100000929500976

*o.NicKy.o*

• member
ผมว่าน่าจะมีให้กด Quick Reply นะ  ;)

เข้าไปตั้งค่าได้ที่ ข้อมูลส่วนตัว -----> ปรับแต่งธีมและการวางรูปแบบ ครับ

ตรงช่อง ใช้การตอบด่วนในหน้าที่แสดงหัวข้อ: ให้เลือก แสดง ปกติเปิด  ครับผม :D

K@Y

• member
  • เคครับ :)
ช่วงนี้เว็บช้ามากครับ

Mook :)

• member
ช่วงนี้เว็บช้ามากครับ

อาการกำเริบ

aegis

• member
หลายๆอย่างที่อยากรู้ ส่วนใหญ่มันอยู่ที่บอร์ดเก่าเยอะอ่ะครับ

เสริชเจอในกูเกิ้ล แต่กดเข้าไปมันไม่มี T T

• member
หลายๆอย่างที่อยากรู้ ส่วนใหญ่มันอยู่ที่บอร์ดเก่าเยอะอ่ะครับ

เสริชเจอในกูเกิ้ล แต่กดเข้าไปมันไม่มี T T

มีเทคนิคค่ะ อยากรู้อีกพิม คีย์เวิร์ด + acousticthai    กด แคช มันจะอยู่มุมล่างขวา

CHOPPER_F

• member
อยากให้มีห้องแลกเปลี่ยนคอร์ด/แท็ปกีตาร์อะค่ะ ^^
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

• member
ยำๆรวมกันไปเลยค่ะ ห้องนี้น้าๆเยอะ ใครอยากได้อะไร อยากถาม น้าๆรอตอบเพียบค่ะ :)