Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมโหวต!!! บ้านใหม่ของเราเป็นยังไง? (จากสวนหย่อมโพลล์)  (อ่าน 13747 ครั้ง)

lexi

• member
    • My Facebook
ถูก
... อย่าประเมินค่าตัวเอง หรือคนอื่นต่ำ เพราะคนทุกคน ล้วนมีคุณค่าอยู่ในตัว ...

เปนตาเบิ่ง

• member
    • มีเดียซอฟท์
มันแก้ได้นี่คะ
ข้อมูลส่วนตัว > ปรับแต่งธีมและการวางรูป > เลือก กลับไปยังหน้าแสดงหัวข้อหลังจากเริ่มหัวข้อใหม่หรือตอบกระทู้

ขอบคุณด้วยคนครับ...ผมก็หาอยู่

Mook :)

• member
ขอบคุณด้วยคนครับ...ผมก็หาอยู่

ไม่เป็นไรจ้า

pomguitar

• member

จัดไปแล้ว 1 vote ป้ามุก

staryu

• member
ตามความก็คิดของผม ผมว่าของเก่าสวยกว่านะครับ แต่ก็ไม่เป็นไร สงสัยจะยังไม่ชิน  :) :)
" Always learning new song  song will be your teacher"

onoiaok

• member
ผมก็ว่าของเก่าดูลงตัวกว่าครับ ของใหม่สีมันดูแปลกๆ เหมือนขาดๆ เกินๆ ยังไม่เสร็จดี

• member
ผมก็ว่าของเก่าดูลงตัวกว่าครับ ของใหม่สีมันดูแปลกๆ เหมือนขาดๆ เกินๆ ยังไม่เสร็จดี

ต้องให้พี่น้องบ้านเรา ช่วยทาสีตกแต่งแล้วล่ะค่ะ ^^

• member

จัดไปแล้ว 1 vote ป้ามุก

ขอบคุณจ้า ^------------^

• member
ตามความก็คิดของผม ผมว่าของเก่าสวยกว่านะครับ แต่ก็ไม่เป็นไร สงสัยจะยังไม่ชิน  :) :)

อีกนิดนึงจะชินอ่ะ :D

Crucify

• member
ผมว่าน่าจะมีให้กด Quick Reply นะ  ;)

• member
ผมว่าน่าจะมีให้กด Quick Reply นะ  ;)
มันเป็นไงง่ะ Quick Replay

Nightbarons

• member
อยากให้มีห้อง เกร็ดความรู้อ่าครับ เช่น ความรู้เบื้องต้น วิธีตั้งสาย สเกล  เทคนิคการดีดต่างๆ  แนะนำ lick solo

• member
อยากให้มีห้อง เกร็ดความรู้อ่าครับ เช่น ความรู้เบื้องต้น วิธีตั้งสาย สเกล  เทคนิคการดีดต่างๆ  แนะนำ lick solo
เหมือนเคยเห็นในบอร์ดเก่าะ ไม่แน่ใจเหมือนกัน

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น

ผมชอบยำรวมมิตร แยกห้องแล้วมองไม่ค่อยเห็นกันครับ
:)

Montra

• member
  คิดถึงขนาดเลย  ;D    ดีจ้าป้ามุก โหวตแล้วจ้า

สำหรับบ้านไม้ ต้องเพลงนี้เลย  โดนนนนนน

[youtube]
รักเราไม่เก่าเลย กบ
[/youtube]
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

• member
หวัดจ้ะน้า คิดถึงเหมือนกันจ้า ^^

tang_guitar

• member
ชอบแบบเก่าครับ คิดถึงน้าๆ หายกันไปหมดเลย

• member
ชอบแบบเก่าครับ คิดถึงน้าๆ หายกันไปหมดเลย
น้าๆหลายคน อาจกลับมาแต่ใช้ชื่อใหม่ก็ได้ค่ะ ^^

aekasit

• member
ต้องลองเล่นไปซักพักก่อน  ;D ;D ;D

nod

• member
สวยหรู อยู่สบาย :D