Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครได้ลอง เป็นเจ้าของกีต้าร์โปร่งยามาฮ่ารุ่นใหม่ Yamaha CSF3M บ้างไหมครับ  (อ่าน 1394 ครั้ง)

anantayut

• member
ื็  พอดีไปเห็นคลิปในยูทูบ งาน NAMM 2018  ยามาฮ่านำกีต้าร์โปร่งรุ่น Yamaha CSF3M มาโชว์ ตัวเล็กๆคล้ายกีต้าร์คลาสสิค ไม่ทราบว่ามีท่านใดซื้อมาลองแล้วบ้างไหมครับ อยากทราบว่างานดี เสียงดีคุ้มค่าไหม ผมไล่หาดุคลิปในยูทูบหลายคลิป มีคลิปนี้อัดเสียงได้ดีเลย ใครซื้อมาเล่นแล้ว มาเล่าให้ฟังบ้างนะครับ สนใจอยู่ครับ

! No longer available