Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนสอบถาม รุ่นกีตาร์ของศิลปินทั้ง 2 ท่านนี้ครับ  (อ่าน 2193 ครั้ง)

anucha23

• member
ขอรบกวนสอบถาม รุ่นกีตาร์ของศิลปินทั้ง 2 ท่านนี้ครับ

ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

เส้นทางลูกผู้ชาย

• member
คุณสุชาติ Takamine P3dc
คุณโรส Martin body เป็น hpl  ทั้งตัว ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้ เป็น ซีรี่ย์ล่างๆ
(น่าจะนะครับ เดาเอา)

guitar_import

• member
ของคุณโรสน่าจะเป็นOOOCXE ถ้าเป็นรุ่นแรกๆที่Made in USAภาคไฟฟ้าจะเป็นFishman Prefix pro ผมเคยเอาเข้ามาขายเมื่อก่อนที่ราคาราวๆ17,000บาท

anucha23

• member
ของคุณโรสน่าจะเป็นOOOCXE ถ้าเป็นรุ่นแรกๆที่Made in USAภาคไฟฟ้าจะเป็นFishman Prefix pro ผมเคยเอาเข้ามาขายเมื่อก่อนที่ราคาราวๆ17,000บาท

คุณสุชาติ Takamine P3dc
คุณโรส Martin body เป็น hpl  ทั้งตัว ผมจำชื่อรุ่นไม่ได้ เป็น ซีรี่ย์ล่างๆ
(น่าจะนะครับ เดาเอา)

ขอบคุณมากเลยครับ

GuitarHunter

• member
ยังมีอีกปะครับพี่ น่าใช้นะครับ