Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย มือ2TC Helicon Play Acoustic โคราชส่งถึงมือ  (อ่าน 747 ครั้ง)

เกมส์ ณ.โคราช

• member
  • dadajaja
ขาย มือ2TC Helicon Play Acoustic โคราชส่งถึงมือ
« เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2018, 16:05:19 »
TC Electronic TC Helicon Play Acoustic
ไม่ได้ใช้แล้วครับ สภาพตามรูป
ใช้ได้ปกติ อัพเดทเฟริมแวร์ล่าสัสแล้ว

ขาย 8,500 บาท ต่อรองได้นิดนึง
โคราชส่งฟรี ในเมือง เดอะมอลล์ โลตัส
มีตัวเครื่องกับอแดปเตอร์แท้นะครับ
ส่วนกล่องทิ้งไปแล้ว

เกมส์ ณ.โคราช

• member
  • dadajaja
Re: ขาย มือ2TC Helicon Play Acoustic โคราชส่งถึงมือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 14:20:14 »
ติองจองแล้วครับ ขอบคุณครับ