Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Martin 000RSGT Road series  (อ่าน 2689 ครั้ง)

Tyran_rex

• member
ขาย Martin 000RSGT Road series
« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 01:47:05 »
Martin 000RSGT ROADSERIES ALL SOLID
สเปค
Top : Solid sitka spruce
Back/side : Solid sapele
Neck : Solid Sipo
Fingerboard : FSC® Certified Richlite
Electronics : Fishman sonitone with USB
สภาพ 90%+ พร้อม Hardshell case แท้คู่ตัว
ตรงปิ๊กการ์ด ยังไม่ได้ลอกพลาสติกออก
กีต้าร์ปรับทัชชิ่งให้เล่นงายเรียบร้อย โดยช่างมด Hippo acoustic
ตอนนี้ใส่สาย elixir อยู่
กีต้าร์เก็บรักษาดี ทำความสะอาดทุกครั้งหลังเล่น
เสียงดีเเละพุ่ง เบสหนักตามเเบบฉบับของมาร์ติน กีต้าร์รุ่นนี้ในไทยหาซื้อยากอยู่ครับ ส่วนใหญ่มีเเต่ 000RS1 ไม่ว่าจะธรรมดาหรือออกไฟฟ้าก็ดี ใช่เล่นสด หรือกลางคืนได้สบายขอขายที่ 30,000บาทนะครับ ต่อรองได้นะครับ สนใจ เเอดไลน์มาคุยได้ครับ Tyran_rex ซื้อไปคุ้มเเน่นอน
**** ผมลงรูปไม่ได้อะครับ รบกวนเเอดไลน์มานะครับ ถ้าจะดูของ ****