Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เอฟเฟคร้องประสาน TC Harmony Singer v.2 รุ่น ใหม่ล่าสุดครับ  (อ่าน 892 ครั้ง)

jah_ball

• member

ปล่อยเอฟเฟคประสานเสียงร้อง เอฟเฟคร้องประสาน TC Harmony Singer v.2 รุ่น ใหม่ล่าสุดครับ

มีสวิตปิดเปิดแล้วในรุ่นนี้
ใส่ถ่านได้แล้วในรุ่นนี้คับ
สภาพใหม่คับ ใช้งานน้อย พร้อมกล่อง

ประสานเสียงร้อง อ่านคีจากกีต้าร์ได้เลย เลือกคู่ประสานได้ มีรีเวิบให้เนื้อเสียงจริงฉ่ำๆ

รุ่นนี้ปกติไม่มีอะแดปเตอร์ให้แต่ผมแถมของ Fujiw และแถม Top up เสริมสวิตเหยียบกันวืดเหยียบพลาด ยี่ห้อ Bearfoot made in usa

ปล่อยต่อ ขายแล้ว คับ. บาท พร้อม EMS ถึงบ้าน หรือ นัดรับ

jah_ball

• member
Re: เอฟเฟคร้องประสาน TC Harmony Singer v.2 รุ่น ใหม่ล่าสุดครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2018, 16:09:49 »
ติดจองคับ