Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้คำแนะนำการเลือกซื้อ Interface หน่อยครับ  (อ่าน 862 ครั้ง)

hutjunGz

• member
พอดีผมกำลังลังเลว่าจะซื้อ Interface ตัวไหนดีระหว่าง Tascam US-2X2 กับ Focusrite Scarett 2i2 ช่วยแนะนำผมหน่อยได้ไหมครับ
ไปอ่านสเปคมาคร่าวๆ ตัว Focusrite Scarett 2i2 สเปคจะดีกว่า Tascam US-2x2 แต่ Focusrite Scarett 2i2 จะไม่มีพอตสำหรับเสียบ MIDI
วอนน้าๆ ช่วยแนะนำผมหน่อยครับ

tanakornton

• member
Re: อยากได้คำแนะนำการเลือกซื้อ Interface หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 13:49:59 »
Scarret ไม่เคยลอง ผมใช้ Presonus ก็ใช้ดีนะครับ ทน มีพอร์ต midi ด้วย
รุ่น 22vsl อ่ะครับ
Fb : ธนกร พละรังสี