Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ยกเลิกอันนี้ครับไม่เป็นปัจจุบัน  (อ่าน 1558 ครั้ง)

THAWAT JAITHIANG

• member
ยกเลิกอันนี้ครับไม่เป็นปัจจุบัน
« เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 08:24:26 »
ยกเลิกอันนี้ครับ ลบได้เลยครับ

Krapkaew

• member
Re: -----> ขาย กีต้าร์ 5 ตัว (แลกก็รับพิจารณา) <=====
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2018, 11:46:49 »
สนใจ Yamaha ครับ ว่างๆจะไปขอชม ครับ

THAWAT JAITHIANG

• member
Re: -----> ขาย กีต้าร์ V ตัว <=====
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2018, 09:18:30 »
กีต้าร์ดีเสียงดี ยี่ห้อก็ 1 ใน 4 big brother จากญี่่ปุ่นแต่ก็เหมาะกับแฟนพันธ์แท้และคนที่สนใจเรื่องเสียงเป็นลำดับที่หนึ่งด้วยราคาดันไปใกล้กับ อเมริกัน กีต้าร์ การขายต่อก็ยากมากๆ แต่มันก็คนละวัฒนธรรม กีต้าร์ จากทั้ง 2 ฟากฝั่งแปซิฟิค มีดีมีเด่นกันคนละอย่าง หากไม่ใช่พ่อค้าซื้อมาขายไปทำกำไรอยากบอกว่า ไม่ผิดหวังแน่นอน ที่ผมร่ายมาก็ K.YaiRi กับ MoRRiS ส่วน YaMaHa กับ TaKaMiNe ก็เห็นรื่นไหลขายดี