Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: 36" Battle ช่วยให้คะแนนหน่อยครับ 1 คน เลือกได้ 1 แบรนด์  (อ่าน 1151 ครั้ง)

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
กีตาร์ 36 นิ้ว งบ ไม่เกิน 4 พัน
ช่วยให้คะแนนหน่อยครับ 1 คน เลือกได้ 1 แบรนด์
ร่วมสนุกเฉยๆนะครับ ไม่ได้มีเป้าหมายอะไร

! No longer available

h5555

• member
จากที่ฟังเสียงก็สูสีกันมากครับ ตัดออกทีละตัว กินกันที่ตีคอร์ดนิดหน่อย  เรื่อวขนาด+จับเข้ามือยังไม่รู้  วันนี้ขอเลือกเบอร์ 3ครับ 

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
ดัน

Justforfun

• member
ไม่ทราบต้องการให้คะแนนจากอะไรครับ?

ถ้ารวม ๆ แล้วผมให้ตัวที่1นะ (ตัดเรื่องงานประกอบและรูปร่างออกเพราะไม่เห็นของจริง) เนื่องจากราคาถูกกว่า ของแถมเยอะ ส่วนเรื่องเสียงของกีต้าร์ไซส์นี้เน้นไปที่ฟิงเกอร์ปิ้กกิ้งมากกว่าใช้สตรัมมิ่งหรือโซโล่เป็นหลัก เท่าที่ฟังจึงไม่ได้ต่างกันมากนัก เห็นคนรีวิวขยี้ไวบราโต้แล้วเมื่อยหน้าแทน(แซวเล่นน่ะครับ)

smart2011

• member
เบอร์ 3 ครับ