Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: - ขายแล้ว Looper Digitech Jamman SoloXT -  (อ่าน 1136 ครั้ง)

MarbleGuitar

• member
  • Easy Listening
- ขายแล้ว Looper Digitech Jamman SoloXT -
« เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 15:13:13 »
ขายแล้วนะครับ

1) Digitech Jamman SoloXT อุปกรณ์สำหรับบันทึก Loop เพื่อการซ้อม หรือ Onstage

ด้วย Function ที่หลากหลายในระยะเวลาการอัดที่ไม่จำกัด โดย Memory ในตัวเครื่องที่สามารถบันทึกได้ 99
program และยังขยายเป็นการบันทึกได้ถึง 200 program เมื่อใช้คู่กับ Memory Card แบบ MicroSD ทำ
ให้อุปกรณ์ตัวนี้สามารถเก็บบันทึกเพลงได้ไม่จำกัด ตามการเปลี่ยน Memory Card เหมาะกับผู้ที่ต้องการจัดเก็บ
และอัด Loop จำนวนมากๆ เพื่อเตรียมไว้สำหรับการแสดงสด หรือเป็น Backing Track สำหรับซ้อมเดี่ยว

ตัวเครื่องมีจังหวะและ Metronorm ให้ใช้ได้แตกต่างกัน 9 แบบ ซึ่งเพียงพอกับการซ้อมคนเดียวได้ดีในระดับหนึ่ง
การอัด, อัดทับ Overdub หรือการลบ Loop ที่อัดในแต่ละ Layer ทำได้สะดวก รวมถึงการบันทึก Loop ลงในแต่ละ
Program ก็ทำได้ง่าย

อุปกรณ์อยู่ในสภาพใหม่มากใช้งานในห้องนอน (ไม่เคยใช้รองเท้าเหยียบ) มีกล่อง,หม้อแปลง และคู่มือ ให้ครบตาม
original ครับ

ขอบคุณพื้นที่บ้านไม้มากครับ

• member
Re: - ขาย Amp Laney P20 - Digitech Jamman SoloXT - Foot Switch Boss & Digitech -
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2018, 19:48:18 »
ขอบคุณพี่ทั้งสองท่านที่มารับ แอมป์ Laney และ Boss FS-6 ในวันนี้นะครับ

ยังเหลือ Digitech Jamman SoloXT และ Foot Switch FS3X ครับผม

• member
Re: - ขาย Looper Digitech Jamman SoloXT - Foot Switch Digitech -
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 04, 2018, 10:35:25 »
Foot switch FS3X รอส่งมอบที่พิษณุโลกนะครับ ขอบคุณพี่สมศักดิ์มากครับผม

ยังคงเหลือ Digitech Jamman SoloXT นะครับ

• member
ขายแล้ว Looper Digitech Jamman SoloXT
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 19:28:38 »
ปิดการขายนะครับ ขอบคุณคุณต่อที่มารับ Looper Digitech Jamman ในวันนี้นะครับ

ขอบคุณบ้านไม้ที่เอื้อเฝื้อสถานที่มากครับผม