Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ ดีใจจังกลับมาอีกครั้งแล้ว  (อ่าน 2819 ครั้ง)

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
สวัสดีทุกท่านและดีใจกับบ้านใหม่ด้วยครับ หวังว่าคงจะมั่นคงแข็งแรงรองรับคลื่นมหาชนได้นะครับ  ;D

ว่าแต่เสียดายกระทู้เก่า ๆ จัง หลายกระทู้มีประโยชน์มากเลย

ที่สำคัญ....อุตส่าห์ได้เป็น Top Solid แล้ว ต้องกลับมาเริ่มใหม่เลย  :'(

น่ามีโปรโมชั่นใครสมัครช่วงนี้ เอา All Solid ไปเลยนะครับ (เอาไปทำไม ??? ฮิฮิ)  :D

Mook :)

• member
Re: สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ ดีใจจังกลับมาอีกครั้งแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:16:35 »
55 นั่นสิคะน้า กว่าจะเป็น Top Silid งี้น่าจะแถมเนอะ อิอิ
กระทู้เก่าๆที่มีประโยชน์ ไว้พวกเรามาร่วมสร้างด้วยกันใหม่ค่ะ :)

lexi

• member
    • My Facebook
Re: สวัสดีทุก ๆ ท่านครับ ดีใจจังกลับมาอีกครั้งแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:32:06 »
สวัสดีน้าสนทยา

อยากได้  Top Solid กลับมาเหมือนกกันอ่า เอาใหม่ๆ
... อย่าประเมินค่าตัวเอง หรือคนอื่นต่ำ เพราะคนทุกคน ล้วนมีคุณค่าอยู่ในตัว ...

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 01:36:25 »
น้าสนไม่ต้องเสียดาย หลอกครับ Top Solid

ของผมดาวตั้งเยอะ ยังไม่เสียดายเลยครับ ดีซะอีกเป็นเด็กใหม่......อิอิ  ไม่แก่

แต่ก็เสียดายกระทู้ เก่าๆ ที่มีประโยชน์เหมือนกันครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 06:58:39 »
สวัสดีครับ น้า ๆ ทุกท่าน ดีใจที่ได้เจอกันอีกครั้ง ตอนแรกเข้าบ้านมายัง งง ๆ ต้องโทรไปถามน้าเบียร์ ถึงได้รู้ว่าต้องสมัครกันใหม่ แต่ไม่เป้นไรครับ ยังไงก็ได้เข้าบ้านไม้อยู่ดี  เสียดายกระทู้เก่าเหมือนกัน ครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:50:32 »
จริงด้วยครับ รู้สึกเหมือนเด็กใหม่ยังไงไม่รู้  ;D

ปล. ถ้ากู้กระทู้เก่า ๆ มาได้จะดีมากเลยคร้าบ.... ;)

K@Y

• member
  • เคครับ :)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 09:52:20 »
ของเก่าผมยังไม่เป็น top เลยครับ  ::)

thongskk

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2011, 11:26:02 »
ดีใจเช่นกันครับ หายเหงาอีกครั้ง....กลับสู่วัยรุ่นอีกครั้ง (จาก top solid ครับ)