Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอุปกรณ์อัดเสียง แบบง่ายหน่อยครับ  (อ่าน 864 ครั้ง)

toy27

• member
แนะนำอุปกรณ์อัดเสียง แบบง่ายหน่อยครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2018, 21:31:23 »
อยากได้อุปกรณ์อัดเสียง ไว้ใช้ cover แบบง่ายๆ เน้นต่อกับสมาร์ทโฟน งบสัก 5000
เล็งๆไว้มี zoom h1 หรือว่า zoom h1n ตัวใหม่แตกต่างกันตรงไหนบ้าง
อีกตัวเป็น roland go mixer หรือมีตัวอื่นๆแนะนำด้วยครับ

oocl

• member
Re: แนะนำอุปกรณ์อัดเสียง แบบง่ายหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 09:57:27 »
เล่น zoom ดีกว่าครับ รุ่น H1 ที่ออกมาใหม่ ปรับตำแหน่งปุ่มฟังก์ชั่นต่าง เพิ่มขึ้นเล็กน้อย แล้วก็มีหน้าตา design ดีขึ้น
สรุปเอา zoom ดีครับ รุ่น H1N ก็เป็นรุ่นพื้นฐานที่เน้นให้ใช้งานง่าย สะดวก