Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Veelah 201CE ไฟฟ้า สภาพแทบไม่ได้เล่น - ขายแล้วครับ  (อ่าน 1461 ครั้ง)

MThailand

• member
กีตาร์คลาสสิค Veelah รุ่น VEE-201CE ไม้หน้าปะด้วยไม้ซีดาร์แท้ (Solid Cedar) ตามสไตล์ยอดนิยมของกีตาร์คลาสสิค ไม้ด้านหน้าและด้านข้างเป็นโร้สวู้ด (Rosewood) ช่วยเพิ่มย่านเบสให้มีความหนามากขึ้น มาพร้อมปรีแอมป์เทพ Fishman Classic Blend แถมฟรี Hard Case Shell จาก Veelah

ขายคุณถนอมแล้ว
ขอบคุณเว็บบอร์ดครับ

deluxe67

• member
Re: ขาย Veelah 201CE ไฟฟ้า สภาพแทบไม่ได้เล่น - จองแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 00:34:50 »
ลดได้เท่าไหร่ครับ^^