Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ. Crafter wf-maho plus ทีครับ  (อ่าน 941 ครั้ง)

Midar

• member
ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ. Crafter wf-maho plus ทีครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 16:25:30 »
ในไทยไม่มีขายหรอครับรุ่นนี้ สเปคมันเป็น all solid หรือเปล่า เหมาะกับสไตล์ไหนครับ ราคามือ1-2อยุ่ที่ราวๆเท่าไหร่ครับ

ปล.เทียบกับ gae18/n ตัวไหนดีกว่าครับ

oocl

• member
Re: ขอคำแนะนำเกี่ยวกับ. Crafter wf-maho plus ทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 09:59:23 »
ไม่เคยลองรุ่น  CRAFTER WF-MAHO PLUS แต่เห็นอยู่นะว่า music collection เคยนำเข้ามาขาย ลองเช็คกับร้านดูสิครับ
แปปเดียวรู้เรื่อง ง่ายกว่าเยอะ ส่วน  gae18/n คุณภาพดีอยู่แล้ว