Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวก Taylor Guitar ต้องไม่พลาดงาน ครั้งแรกในประเทศไทย " V - Class Bracing "  (อ่าน 1045 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

สาวกตัวจริง Taylor Guitar ต้องไม่พลาดงาน ครั้งแรกในประเทศไทย " V - Class Bracing "

รายละเอียด ของงาน  ติดตามได้จาก เพจของ  Music collection  และทราบว่า รับจำนวนจำกัด

ก่อนที่ คุณ ... จะคุยกับใครไม่รู้เรื่อง ! .... 

Finger Picking Style

lowpro

• member
ขอบคุณคุณ Kwang @ Uttaradit มากๆครับ ผมลงทะเบียนไปแล้ว อยากฟังเสียงจริงว่าเป็นอย่างไงบ้าง ฟังจาก vdo present แล้วยั่วกิเลสมากๆๆๆๆๆๆๆ

kmtc

• member
ขอบคุณครับ ลงชื่อไปล่ะ