Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย Taylor GS Mini Sitka Spruce/Sapele  (อ่าน 1210 ครั้ง)

waabboy

• member
ขาย Taylor GS Mini Sitka Spruce/Sapele
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2018, 17:43:08 »
ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่ครับผม

ขาย Taylor GS Mini Sitka Spruce/Sapele ไม่มีภาคไฟฟ้า

สภาพมีรอยบ้างทั่วไป กระเป๋าครบ เอกสารครบ

ตำหนิตามรูป สามรูปท้าย รอยที่หัว ที่ขอบ และท้ายกีตาร์ รอยเล็กครับ

ปล่อยที่ 13000 ของอยู่ท่าน้ำนนท์/สะพานพระราม 5 นัดดูระแวกใกล้เคียงได้ครับ

หรือถ้าจัดส่งขอดูรูปเพิ่มเพื่อตัดสินใจได้ครับ