Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปิดการขาย มีผู้ใจดีรับน้องไปดูแลต่อแล้วคร้าบ ขอบคุณครับ Veelah V1P Slot Head  (อ่าน 764 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
      ปิดการขาย มีผู้ใจดีรับน้องไปดูแลต่อแล้วคร้าบ

ขอบคุณครับ

ขอปล่อยน้องๆในสังกัดเพื่อรักษาสมดุลหน่อยครับ

ขาย Veelah V1P Slot Head พร้อมกระเป๋าหนานุ่มคู่ตัว ขายราคา   XXXX บาท

ไม่รับต่อลองหน้าเวป รับคิวตกลงทางโทรศัพย์ก่อนครับ

ชมรูปด้านล่างเลยครับ

มารับ-มาลองด้วยตัวท่านเองใด้ที่บ้านผม อยู่พระราม4 ใกล้ๆช่อง3 หรือที่

รถไฟใต้ดินสถานี-ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ // รถไฟฟ้าสถานีทองหล่อ

โลตัสพระราม4 // บิ๊กC พระราม4

ติดต่อใด้ที่นายหนุ่มหน้ามลคนหน้าเดิมใด้ครับ โทร : 08-8810-0605 Line : noomxman

Veelah V1P Slot Head

Top:Solid Select Spruce
Sides and Back:Mahogany
Fretboard:Rosewood
Bridge:Rosewood
Rosette:Rosewood
Binding:None
Finish:Open Pore
Strings:D’Addario EXP11
Tuners:Diecast Chrome
Truss Rod:Adjustable
Length:649mm
Neck Width:43mm
Frets:20 frets
Soft case Inclouding

noomxman

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: ขายกีต้าร์โปร่ง Veelah V1P Slot Head
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 19:30:36 »
      ปิดการขาย มีผู้ใจดีรับน้องไปดูแลต่อแล้วคร้าบ

ขอบคุณครับ
noomxman

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ดีใจกับน้องที่รับไปครับ... ของดี ราคาถูก มีอยู่จริง
รักเธอนะ....กีต้าร์

noomxman

• member
ดีใจกับน้องที่รับไปครับ... ของดี ราคาถูก มีอยู่จริง

ขอบคุณคร้าบ
noomxman