Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์พังจากด่านลอยครับ ตามหา Martin om28e,omjm,ceo6 หรือใครเคียง  (อ่าน 2739 ครั้ง)

free-rider

• member
สู้สู้ครับ :) ;) :D

spyrogyra

• member
ขอบคุณน้าทุกท่านมากๆเลยครับ

PAM

• member
เป็นกำลังใจให้ผ่านไปได้นะครับ ดีมากๆแล้วครับที่คนไม่เป็นอะไรมาก ขอให้มีแต่สิ่งดีๆหลังจากนี้ครับ

Ods16339

• member
มีblueridge br243aครับ  ทรงOm.  เผื่อสนใจ
http://acousticthai.net/webboard/index.php?topic=64847.0

virgoromance

• member
ร่วมเป็นกำลังใจและขอให้ทางตำรวจมีส่วนเยียวยาความเสียหาย และขอให้ได้กีตาร์ที่ตามหาครับ
จาริกรอบใจตน

univers99

• member
    • Life
เข้ามาให้กำลังใจครับ
กีตาร์เพื่อนคลายเหงา

YrMythz

• member
ทำได้แค่ให้กำลังใจครับ :'( :'( :'(

ขอให้เจอตัวใหม่เร็วๆครับ

(แต่ยังไง กีต้าร์ตัวเดิมมันมี ความทรงจำด้วยกันอยู่ เสียดายมากๆครับ)

mcky

• member
ผมไปทำงานเคยเจอน้องจขกทคนนี้เล่นที่อนันตรา ยังชอบเลยครับ ทั้งร้องทั้งเล่นสุดยอดทั้งคู่ ชอบที่เล่นแบบตบด้วยเคาะด้วย มือคาฮองไม่ต้องมีงานทำกันล่ะครับ
เทคนิคแบบนี้มีชื่อเรียกมั้ยครับ

ไม่เกี่ยวกับกระทู้แต่ขอชมหน่อย

spyrogyra

• member
ขอบคุณมากเลยครับ

nestzzza

• member
สู้ๆนะครับ. เป็นกำลังใจให้นะครับ