Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย ไมค์อัดเสียง rode ขายเเล้วคับ ขอบคุนคับ  (อ่าน 678 ครั้ง)

benjamin

• member
ไมค์อัดเสียง shortgun คุณภาพดีใช้เสียบ iphone,ipad ยี่ห้อ rode รุ่นvideo mic me จาก made in australia
 เป็นไมค condencer รับเสียงพุด คุย สนทนา ประชุม เเละ เสียงดนตรี หรือจะ ทำ live stram ก้ใช้ได้ดีเลยครับ ใช้งานง่าย ใช้เสียบช่องหูฟังมือถืิอช่องหูฟัง 3.5 ได้เลยครับ   พร้อมอุปกรณ์ กันลม windshield ใช้กันลมดีมากๆๆ  เวลาออกนอกสถานที่ครับ

[url] [img]http://www.mx7.com/t/263/OXD1O5.jpg[/

benjamin

• member
Re: ขาย ไมค์อัดเสียง rode videomic me สภาพใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 23:14:49 »
ผมอัดเสียงเทียบระหว่างเสียบไมค์ กับ ไม่เสียบไมค์ไว้นะคับ น้าท่านใดอยากลองฟังรบกวนเเอดไลนมาหาได้คับ เดียวผมส่งให้ลองฟังคับ เ้ละอัดในที่มีลมเเรงๆๆเทียบด้วยคับ

benjamin

• member
Re: ขาย ไมค์อัดเสียง rode videomic me สภาพใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 13:48:35 »
ขายเเล้วนะคับ