Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: นักร้องหญิงสมัครเล่นจ้า มีใครสนใจบ้างมั้ยคะ  (อ่าน 1509 ครั้ง)

Webreg30380

• member
นักร้องหญิงสมัครเล่นค่ะ ไม่เคยลงร้าน มีใครสนใจบ้างมั้ยคะ อยากร้องเล่นขำๆคลายเครียดหรือลองเปิดหมวก
เน้นเพลงไทยกลางใหม่กลางเก่า/ไม่ใหม่มาก(หรือเพลงอื่นๆก็ได้ค่ะ)
**ฝีมือเราไม่ถึง ขอไม่ลงร้านนะคะ**
พิกัด บางรัก พระราม3 สาทร เจริญกรุง

Line : mg07436

ขอบคุณค่ะ

SomsakSangz

• member
Re: นักร้องหญิงสมัครเล่นจ้า มีใครสนใจบ้างมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2018, 22:47:30 »
แอดไปแล้วไม่เจอครับ
ผมเล่นกีต้าร์โฟล์ค หานักร้อง เล่นกันสำหรับคนรักดนตรี ไม่ต้องลงร้าน
ไลน์ผม somsaksangz