Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Sold ขอส่งต่อ AGA SoundCloud SC-20-III Acoustic Amp สภาพ 99% ครับ  (อ่าน 909 ครั้ง)

Muzij

• member
เรียกว่าไม่เคยเล่นเลยดีกว่าคับ ซื้อมาลองเสียงไปแค่ครั้งเดียว ไม่เคยออกงาน ไม่เคยออกนอกบ้าน ไร้รอยใดๆทั้งสิ้น เพืิ่งซื้อช่วงปีใหม่คับ ดูจากวอย์ดได้ ประกันเหลือๆ เสียงใสแน่นๆ บอดี้ไม่แท้ๆ พร้อม Chorus และ Reverb ในตัว เสียบไมค์พร้อมกีตาร์ได้พร้อมกันคับ มีช่องสำหรับต่อ AUX MP3 ได้คับ อุปกรณ์ครบกล่อง คู่มือ ปลั๊กไฟ ครบๆ มายังไงไปอย่างนั้น

ขอส่งต่อที่ราคา Sold บาทไทยคับ สะดวกนัดรับเท่านั้นคับ แถวบางนา สาทร คับ

https://www.youtube.com/watch?v=fS7tigsR9YU

Muzij

• member
Re: ขอส่งต่อ AGA SoundCloud SC-20-III Acoustic Amp สภาพ 99% ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 13, 2018, 10:58:16 »
สอบถามได้คับ

Muzij

• member
Re: Sold ขอส่งต่อ AGA SoundCloud SC-20-III Acoustic Amp สภาพ 99% ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2018, 14:14:05 »
ขายเรียบร้อยแล้วคับ
ขอบคุณคับผม