Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปล่อยกีต้าร์โปร่งไฟฟ้ายี่ห้อดัง มีสไตล์ โดดเด่น ^^ Gretsch parlor  (อ่าน 1045 ครั้ง)

jah_ball

• member
กีต้าร์ยี่ห้อ Gretsch แบรนด์ดังจาก USA
เป็นทรง parlor ที่เสียงไม่เล็กและมีสไตล์ที่ชัดเจนชื่อรุ่น "แพนกวิน"
ด้วยรูปทรงและการตกแต่งที่เป็นเอกลักษณ์สวยงามครับมาพร้อมสเป็ค
Top solid Sitka spruce
Back and side Maple
และภาคไฟฟ้าจากโรงงานโดย Fishman
เซ็ทอัพแล้ว บาล้านเป๊ะๆ ออกไฟฟ้าสุดเยี่ยม สภาพโดยรวม95% ขึ้น ครับ อายุราวๆ1เดือน

มือแรกผมซื้อมา 2xxxx บาท ขอปล่อยต่อที่
ขายแล้ว บาทถ้วนครับ
ต่อรองได้นิดหน่อยแบ่งปันกันเล่นครับ
ติดต่อผม
ขายแล้วคับ

ปล.มีใบเซอร์ครบถ้วนจากโรงงานครับ

chris804

• member
  • Merrill/ Collings/ Gibson
สวยงามครับ
Depend on your taste

jah_ball

• member

jah_ball

• member