Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกไม่นานจะไปญี่ปุ่นกำลังคิดจะหิ้วกีต้าร์กลับมาช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 1057 ครั้ง)

Yahoo1223

• member
1.กีต้าร์ญี่ปุ่นมีแบรนด์ไหนบ้างครับที่น่าเล่น แต่ไม่ต้องเน้นแบรนด์ดังก็ได้ครับแต่อยากได้แบบงานเรียบร้อย เน้นเสียงเปล่าดีเหมาะกับ fingerstyle หรือที่ดูแปลกตาไม่มีขายที่ไทยก็น่าสนใจมากครับ งบไม่อยากเกิน35000ครับ
2.ราคากีต้าร์ถ้าหิ้วมาเมื่อเทียบกับไทยแล้วราคาจะต่างกันประมาณกี่%ครับ
3.มีแหล่งหรือร้านที่ไหนแนะนำมั้ยครับ มือ1หรือ2ก็ได้ครับ

ชอบเสียงเปล่าแนวๆนี้ครับ
! No longer available

Moko

• member
^Easy Man^

Yahoo1223

• member
ขอบคุณมากคร้าบบบ^^