Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ปิดกระทู้] Lowden O38 Brazillain rosewood  (อ่าน 4546 ครั้ง)

little_kitty

• member
[ปิดกระทู้] Lowden O38 Brazillain rosewood
« เมื่อ: ธันวาคม 20, 2017, 13:15:04 »
ขอปิดกระทู้นะครับ ผมกับน้อง Lowden คงเป็นบุพเพสันนิวาสกัน 555

ขายกีตาร์ Lowden O38 Brazillain rosewood กล่องใบครบครับ

• member
สนใจสอบถามได้ครับผม

• member
มารับเองแถว Central ลาดพร้าวมีส่วนลดพิเศษให้ครับ

chris804

• member
  • Merrill/ Collings/ Gibson
เสียดายเป็นทรง O ใหญ่ไปสำหรับผม  :'(
Depend on your taste

• member
เสียดายเป็นทรง O ใหญ่ไปสำหรับผม  :'(

ถ้ามาลองเสียงอาจจะติดใจจนลืมเรื่องทรงไปเลยนะครับ ;-)

Thammarat

• member
O ของ Lowden เทียบเท่าอะไรครับ

chris804

• member
  • Merrill/ Collings/ Gibson

ถ้ามาลองเสียงอาจจะติดใจจนลืมเรื่องทรงไปเลยนะครับ ;-)

ผมแอบฟังในคลิป แอบหลอนเลยครับ

O ของ Lowden เทียบเท่าอะไรครับ

ประมาณ Super Jumbo ครับน้าโก้
Depend on your taste

Thammarat

• member

ผู้ชาย size mini ที่มีพุงอย่างเรา???

ผมแอบฟังในคลิป แอบหลอนเลยครับ

ประมาณ Super Jumbo ครับน้าโก้

• member
กีตาร์ยังอยู่นะครับ โทรคุยได้จ้า หนุ่ย 089-518-5775 มารับเองมีราคาพิเศษแน่นอน

nhoy

• member
ทรงคุณค่า น่าเล่น น่าสะสมมากๆ ครับ ขออนุญาตเชียร์เป็นพิเศษครับ

• member
สนใจมาลองเสียงได้ครับผม

• member
Re: [ปรับราคา] ขายหรือ แลกLowden O38 Brazillain rosewood กล่องใบครบครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 16:03:39 »
ขอดันอีกนิดนะครับ มีข้อเสนออะไรโทรมาคุยกันได้ครับผม

• member
Re: [ปรับราคา] ขายหรือ แลกLowden O38 Brazillain rosewood กล่องใบครบครับ
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2018, 12:59:26 »
ยังอยู่ครับผม

• member
ดันหน่อยครับ อยากได้ราคาพิเศษรบกวน โทรมานะครับ คุยง่ายครับ

หนุ่ย 089-518-5775

• member
Re: [Promotion] ขายหรือ แลกLowden O38 Brazillain rosewood กล่องใบครบครับ
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 14:11:51 »
โทรด่วนครับ Promotion ฉลอง สงกรานต์

• member
ราคา Promotion ถึงแค่เสาร์อาทิตย์นี้เท่านั้นครับ

หากยังไม่ไปขออนุญาติ ปิดกระทู้ล่วงหน้าครับ แสดงว่าผมกับน้อง Lowden คงเป็นบุพเพสันนิวาสกัน จริงหรือไม่แม่การะเกด 555

• member
Re: [ปิดกระทู้] Lowden O38 Brazillain rosewood
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 08:54:33 »
ขอปิดกระทู้นะครับ ผมกับน้อง Lowden คงเป็นบุพเพสันนิวาสกัน 555