Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แอพ chordtabs กับ iOS 11  (อ่าน 2272 ครั้ง)

เหาฉลาม

• member
แอพ chordtabs กับ iOS 11
« เมื่อ: ธันวาคม 07, 2017, 09:23:47 »
หวัดดีครับน้า ๆ ทุกท่าน
ใครเจอปัญหาแบบผมบ้างหรือเปล่า ใช้แอพ chordtabs (ซื้อนะครับ ไม่ได้โหลดฟรี)  ใช้บนไอแพด แต่เมื่ออัพเดตเป็น iOS 11 แอพนี้จะใช้ไม่ได้ เท่ากับว่าที่ซื้อมาก็เสียเงินฟรีไป ทีมงานยังไม่แก้ปัญหาให้เลยครับ ใครเป็นแบบนี้บ้าง ฝากถามทีมงานด้วยนะครับ เสียดายเพลง อุตส่าห์ลิสต์เรียงกันไว้หมดแล้ว

Evie

• member
Re: แอพ chordtabs กับ iOS 11
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2017, 02:05:25 »
ผมก็เป็นครับตกใจแบะเสียดายคอร์ดที่โหลดเก็บไว้มากครับ

ตอนนี้ใช้ได้ละครับ. แต่ถ้าได้อัพเป็น ios 11แล้ว เราต้อง ดาวน์เกรดกลับมาเป็น ios 10ครับ หาดูวิธีในเน็ตครับ หรือจะให้ร้านทำให้ก็ได้ครับ

mcky

• member
Re: แอพ chordtabs กับ iOS 11
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2017, 17:03:52 »
ผมใช้ dropbox โดย save/editคอร์ดจากคอม ทำ playlist folder จากคอมเข้าใจง่ายๆ
ทำเสร็จมันก็ยิงเข้าใช้งานได้ทุกเครื่องที่ account เดียวกันสะดวกดีครับ