Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขของคน "จน" ( V1-OME ) Thailand Limited  (อ่าน 44206 ครั้ง)

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
Re: ความสุขของคน "จน" ( V1-OME ) Thailand Limited
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 12:03:17 »
ที่สุด ของหัวใจ   ที่สุด แห่งการรอคอย     เห็นแล้ว น้ำตา จะไหล   มัน  สวย  มาก  

ขอลองบ้างนะ
จัดให้ครับพี่  

SURACHART2554

• member
Re: ความสุขของคน "จน" ( V1-OME ) Thailand Limited
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 17:31:52 »
กีตาร์สวยโดนมาก ๆ  เห็นแล้วอยากได้

dho

• member
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 18:33:16 »
คุณภาพเกินราคา.

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 21:26:48 »
กลับบ้านสกลจะไปยำนะครับน้าหำ อิอิ

Mr.@eK

• member
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2011, 21:36:55 »
ผมคนนึง..ไม่ค่อยสนใจ ซีเรีบลเท่าไหร่.. แต่อยากบอกว่า..ป้ายไม้สวยมากๆเลยครับ... ถ้ามีโอกาส..จัดยิงเลเซอร์กันอีกรอบก็จะร่วมด้วยคน..แหะๆ ^^

pong

• member
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 16:37:04 »
อยากได้ป้าย ^^

น้า▄︻┻┳═一ครับ ไม่รู้จะเรียกชื่อน้าว่าอะไรดี หุหุ
ไว้มีโอกาส ผมจะไปพักที่ปลายฟ้าอีกนะครับ ผมเคยไปพัก ตอนที่กำลังทำแต่ยังไม่เสร็จดี(เสร็จแล้วแบบเกือบเสร็จ) คิดว่าหนาวนี้คงไปปายอีกครับ ^^

yod69

• member
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 16:41:18 »
อยากได้Solid Head

wanichsoong

• member
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 16:44:04 »
ผมคนนึง..ไม่ค่อยสนใจ ซีเรีบลเท่าไหร่.. แต่อยากบอกว่า..ป้ายไม้สวยมากๆเลยครับ... ถ้ามีโอกาส..จัดยิงเลเซอร์กันอีกรอบก็จะร่วมด้วยคน..แหะๆ ^^
ไปรับมาจากร้านlucky music เมื่อวานนี้
คิดอยู่ตั้งนานว่า จะลงดีไหม เกร็งใจอาจารย์เพราาะท่านเหนื่อยให้พวกเราได้ใช้ของดี ราคาถูก
และกีต้าร์ตัวนี้ทุกอย่างดีเยี่ยมถูกใจ สวย เสียงดีคุ้มราคา ....คุ้มครับ
แต่ตินิดเดียว(ติเพื่อก่อ เผื่อคนอื่นจะคิดเหมือนผม) คือ..........
ป้ายเบอร์เลเบวที่เป็น ซี่รี่นัมเบอร์ เช่น#33 น่าจะทำให้ดีกว่านี้
อย่างน้อยให้ทำให้ ดูถาวรติดตายกับตัวกีต้าร์เลย เพราะ มันคืนรุ่น limited ตัวเดียว เบอร์เดียว
ของผมเป็นสติ๊กเกอร์ใสเล็กๆ แปะมา ดูไม่ขลัง ไม่เรียบร้อย ซ้ำแปะไม่ตรงอีกต่างหาก สะกิดก็หลุดแน่เลย

ว่าจะปลดสายแล้วเอาปากกาเคมีเขียน#33 พร้อมลายเซ็นต์ตังเองซะเลย

vchadon

• member
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 18:17:58 »
ป้ายไม้ยิงเลเซอร์ที่กรุงเทพ มีที่ไหนรับทำบ้างครับ ไม่ชอบเลเบล เหมือนกันเลย อยากได้แบบน้าหำ ท่านใดรู้ช่วยแนะนำ บ้างครับ

Anat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 18:23:08 »
ไปรับมาจากร้านlucky music เมื่อวานนี้
คิดอยู่ตั้งนานว่า จะลงดีไหม เกร็งใจอาจารย์เพราาะท่านเหนื่อยให้พวกเราได้ใช้ของดี ราคาถูก
และกีต้าร์ตัวนี้ทุกอย่างดีเยี่ยมถูกใจ สวย เสียงดีคุ้มราคา ....คุ้มครับ
แต่ตินิดเดียว(ติเพื่อก่อ เผื่อคนอื่นจะคิดเหมือนผม) คือ..........
ป้ายเบอร์เลเบวที่เป็น ซี่รี่นัมเบอร์ เช่น#33 น่าจะทำให้ดีกว่านี้
อย่างน้อยให้ทำให้ ดูถาวรติดตายกับตัวกีต้าร์เลย เพราะ มันคืนรุ่น limited ตัวเดียว เบอร์เดียว
ของผมเป็นสติ๊กเกอร์ใสเล็กๆ แปะมา ดูไม่ขลัง ไม่เรียบร้อย ซ้ำแปะไม่ตรงอีกต่างหาก สะกิดก็หลุดแน่เลย

ว่าจะปลดสายแล้วเอาปากกาเคมีเขียน#33 พร้อมลายเซ็นต์ตังเองซะเลย

ดีครับ  ลุยเลย  เซ็นต์เองเลย  ไม่คิดจะขายก็ลงยันต์เลย
หรือไม่ก็ หาสติกเกอร์สีขาว แล้วมา print เอง  มีขายที่โลตัส แผ่นละไม่กี่บาท  เอามาแปะทับ

Veelah เอง มันก็ใช้ระบบนี้ครับ  มันพิมพ์ป้ายของมันอันเดียว  แล้วก้เอาสติกเกอร์แปะทับ ตามรุ่นต่างๆ
เราเห็นว่าไม่สวยแต่แรกแล้ว  เลยคิดจะทำป้ายไม้ทับแม่มมันเลยไง
แต่เผอิญติดเรื่องเค้าอยากได้ Serial number กัน  เลยไม่ได้ทำตามที่วางแผนไว้จร้า...

wanichsoong

• member
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 18:33:05 »
เออ..นึกว่าเราเป็นคนเดียวครับ
ตอนนี้สติ๊กเกอร์หลุดแล้ว

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:45:13 »
คุณภาพเกินราคา.
ขอบคุณครับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

• member
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:46:23 »
กลับบ้านสกลจะไปยำนะครับน้าหำ อิอิ
แลกกับ 314 CE มั้ย หละ 555+

• member
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:47:42 »
อยากได้Solid Head
ช่วงนี้เห็นกระทู้บ่อย สงสัยเวลาว่างเริ่มเยอะ Meeting หลังออกพรรษา เจอกันเด้อ น้ายอด

• member
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:50:13 »

ของผมลืมถ่าย รูปให้ดู ของผม ติดกลับหัวเลยอะ เปิดกล่อง นั้งขำ สงสัย โดนแฟนๆ กดดันมากโรงงานเลยรีบไปหน่อย

Anat

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:52:22 »
ด้วยความเคารพจร้า

ไอ้ตุ่ม Phase  กับตุ่ม contour  มันมีไว้ทำอะไรง่ะ
ฟังไม่ออก
แล้วมันควรจะ กด หรือ ไม่กด ดี
ไม่ค่อยเชี่ยวเรื่องภาคไฟฟ้า ครับ

▄︻┻┳═一

• member
  • www.paifahhotel.com
    • www.paifahhotel.com
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 20:53:59 »
อยากได้ป้าย ^^

น้า▄︻┻┳═一ครับ ไม่รู้จะเรียกชื่อน้าว่าอะไรดี หุหุ
ไว้มีโอกาส ผมจะไปพักที่ปลายฟ้าอีกนะครับ ผมเคยไปพัก ตอนที่กำลังทำแต่ยังไม่เสร็จดี(เสร็จแล้วแบบเกือบเสร็จ) คิดว่าหนาวนี้คงไปปายอีกครับ ^^

ตอนนี้เสร็จแล้วคับ
มาได้เลย  (บอกก่อนล่วงหน้านิดนึง)

• member
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 21:00:27 »
ด้วยความเคารพจร้า

ไอ้ตุ่ม Phase  กับตุ่ม contour  มันมีไว้ทำอะไรง่ะ
ฟังไม่ออก
แล้วมันควรจะ กด หรือ ไม่กด ดี
ไม่ค่อยเชี่ยวเรื่องภาคไฟฟ้า ครับ
วันที่รับมาวันแรก พอดี น้าก้าว Koaroa_Blue มาเล่นให้ฟ้ง ผ่านแอมป์ Kustom

เหมือนมันจะเป็น ตัวBoot เสียงให้ดังขึ้นอะ อาจารย์

joe_nb

• member
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2011, 22:02:25 »
กีต้าร์สวย ครับ อยากฟังเสียงจัง

arjulan

• member
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2011, 19:43:29 »
สายที่ติดมากับกีต้าร์เบอร์ไร ครับน้าๆ