Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ความสุขของคน "จน" ( V1-OME ) Thailand Limited  (อ่าน 44212 ครั้ง)

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
Re: เธอมากับคำว่า "ใช่" ( V1OME ) Thailand Limited
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 18:16:06 »
จัดได้ว่าเป็น อสังหาริมทรัพย์ สนนราคาเท่าไรครับ ??
ราคาไม่ถึงหมื่น แต่เสียงเกินหมื่นแน่นอนครับ น้าตุ๊
รักเธอนะ....กีต้าร์

Songphol

• member
  • I love Japan Vintage
Re: เธอมากับคำว่า "ใช่" ( V1OME ) Thailand Limited
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 18:27:49 »
เสียงเป็นไงบ้างครับ

company

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 18:29:22 »
สวยงามมากครับ

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 18:32:39 »
เสียงเป็นไงบ้างครับ
อยากให้น้าเล็กมานังฟัง น้าก้าว (กาฬสินธ์ บลูส์) เล่น
ไม่รู้ว่ากีต้าร์เสียงดี หรือ คนเล่นๆ เก่งกันแน่ ครับ
พอดีน้าก้าว ผ่านมาสกลฯ โทรผม ผมเลยจัด V1OME ให้เล่นครับ
อันนี้ต้องให้ น้าก้าว มาโพสท์ เองแล้วกันครับ เพราะน้าแกเล่นซะผมเคลิมเลย

welovely007

• member
  • นัทนว
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 18:42:25 »
น้าห่ามมมม  ถูกใจป่าว กด Link ครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

arjulan

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 19:01:52 »
งามขนาด........

poyfai

• member
    • Fingerstyle Sfx (Theppasit Panichsamai)
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 19:09:15 »
สวดยอด ความงาม
FB: Fingerstyle Sfx
www.youtube.com/user/poyfai

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 19:12:37 »
สวยดีครับ...น้าหำ........ยังไงก็พักผ่อนมั่งน๊ะครับ.......อย่ามัวแต่เล่นกีต้าร์...............

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 19:16:50 »
ชอบแผ่นป้ายครับ เดี๋ยวไปหายิงเลเซอร์มั่งดีกว่า
:)

kalasin_blues

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 19:52:52 »
กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับแต่บอกเลยว่าเมามากๆๆๆ อิอิ ขอบคุณน้าหำที่ไห้เปิดบริสุทธิ์กีตาร์ อิอิ เสียงดีมากๆ คับผมขอซื้อต่อทันทีเลยที่เล่นไป 2-3เพลง ยอมรับเลยว่ากีตาร์ที่ราคาต่างกันเท่าตัวอาจจะเสียงไม่ดีเท่าตัวนี้ น้าหำเล่นกีตารืได้ไพเราะมากๆคับ แต่หลับตาฟังเสียงแกร้องเพลงยังกับ พี่ป้อม อัสนี เพราะมากคับ ขอบคุณน้าหำมากๆคับ
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

vchadon

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:13:09 »
ชอบแผ่นป้ายครับ เดี๋ยวไปหายิงเลเซอร์มั่งดีกว่า

น้ายินยอม ฝากยิงด้วย 5555

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:32:34 »
น้าห่ามมมม  ถูกใจป่าว กด Link ครับ
ตั้งแต่มี Veelah มาพึ่งโดนก็ตัวนี้หละครับ

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:33:45 »
งามขนาด........
สวดยอด ความงาม
สวยดีครับ...น้าหำ........ยังไงก็พักผ่อนมั่งน๊ะครับ.......อย่ามัวแต่เล่นกีต้าร์...............

ขอบคุณครับ น้าๆ ทุกท่าน

• member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:36:17 »
ติดต่อเจ้าสำนักทรอเรส โลด อ.น็อค
ยิงใส่ V1-D เลยครับ

• member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:40:39 »
กลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับแต่บอกเลยว่าเมามากๆๆๆ อิอิ ขอบคุณน้าหำที่ไห้เปิดบริสุทธิ์กีตาร์ อิอิ เสียงดีมากๆ คับผมขอซื้อต่อทันทีเลยที่เล่นไป 2-3เพลง ยอมรับเลยว่ากีตาร์ที่ราคาต่างกันเท่าตัวอาจจะเสียงไม่ดีเท่าตัวนี้ น้าหำเล่นกีตารืได้ไพเราะมากๆคับ แต่หลับตาฟังเสียงแกร้องเพลงยังกับ พี่ป้อม อัสนี เพราะมากคับ ขอบคุณน้าหำมากๆคับ
กีต้าร์ดีๆ ต้องให้ยอดฝีมืออย่าง น้าก้าว เล่นมันถึงจะเข้าถึงกีต้าร์ ครับ
พอดีผมอยู่ในช่วงเข้าพรรษา เลยได้แต่ กระดกน้ำเปล่าเพียวๆ

ปล.ที่ฟังว่าผมเล่นดี ร้องเพราะนั้น สาเหตุ เกิดจากน้าก้าว กระดกเพียวๆ น้ำไม่ต้องมากไป ครับ หูเลยฝาด 5555++

รักษาสุขภาพด้วย โอกาสหน้าเจอกัน

kalasin_blues

• member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 20:52:49 »
กีต้าร์ดีๆ ต้องให้ยอดฝีมืออย่าง น้าก้าว เล่นมันถึงจะเข้าถึงกีต้าร์ ครับ
พอดีผมอยู่ในช่วงเข้าพรรษา เลยได้แต่ กระดกน้ำเปล่าเพียวๆ

ปล.ที่ฟังว่าผมเล่นดี ร้องเพราะนั้น สาเหตุ เกิดจากน้าก้าว กระดกเพียวๆ น้ำไม่ต้องมากไป ครับ หูเลยฝาด 5555++

รักษาสุขภาพด้วย โอกาสหน้าเจอกัน
ขอบคุณน้าหำมากๆคับ ไม่เพราะเหล้าหรอกคับ แต่น้าหำเล่นไพเราะจิงๆคับ แต่ถ้าน้าหำได้สักแก้วคงไพเราะกว่านี้แน่ๆคับ อิอิ
แม้เป็นเพียงตัวโน๊ต

Mr.@eK

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 21:06:41 »
เสียงเป็นไงบ้างครับ น้าๆๆ review ไวๆๆ นะครับ อิอิ

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 21:20:41 »
เสียงเป็นไงบ้างครับ น้าๆๆ review ไวๆๆ นะครับ อิอิ
ตอนน้าก้าวกำลัง กรีดสาย ผมก็ดันลืมเอากล้องติดตัวไป ด้วย คันจะมารีวิว เอง ฝีมือยังไม่ถึงขั้นครับ

คงมีน้าๆ ที่ได้รับ กันมารีวิว ให้ฟัง เร็วๆ นี้ครับ

Martin B.Taylor

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 21:55:26 »

ป้ายนี้ผมจำได้ว่าออกเเบบให้พวกไส้ติ่งที่ไม่มีซีเรืยสนัมเบอร์นิครับท่าน ???

somjean

• member
  • Mr. Taxi Taxi Taxi ทุชี่ ๆ ๆ ๆ ๆ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2011, 22:25:56 »
แล้วสำหรับคนที่เพิ่งซื้อต่อ.. มาจากเจ้าของเก่า เมื่อเดือนก่อนอย่างกระผม จะได้ป้ายอย่างนี้มาเชยชมหรือเปล่าครับ?
หรือว่า ผมจะได้แต่เป็นชื่อของเจ้าของเก่า?!